Naomba tafsiri ya Mbunge "Aliyemaliza muda wake"

nyumbamungu

JF-Expert Member
Mar 3, 2017
743
500
Kuna tafsiri zinatofautiana kwenye maneno "Mbunge Aliyemaliza muda wake."

Mfano halisi Mh Andrew Chenge, na Mh Christopher Chegeni ni baadhi tu ya Wabunge wanaoambiwa wamemaliza muda wao. Je kuna sheria inayoelezea kuhusu hilo?
 

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Oct 26, 2018
8,569
2,000
"Waulize wajumbe" ila wakiwa hai wanaweza kujaribu huko mbeleni kama mbunge Lubeleje wa Mpwapwa
 

anophelesi

JF-Expert Member
May 25, 2012
1,139
2,000
Sheria nyingine ni special for special by special people in special use. Mfano ni Lowassa kuitwa Waziri Mkuu Mstaafu au kama ilivowahi kutokea Mrema kuitwa Naibu Waziri Mkuu wa Tanzania.!
 

Mark mod

Senior Member
Mar 10, 2019
152
250
Kuna watu wanasema Makonda ni Mkuu wa mkoa mstaafu pia wengine wanasema ni mkuu wa mkoa aliyemaliza mda wake.
 

Nanye Go

JF-Expert Member
Oct 29, 2018
7,167
2,000
Hahaha Magufuli akikuchukia hata kama una miaka 30 unastaafishwa, ccm mpya hiyo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom