Naomba serikali iwasaidie ndugu zetu wa omba omba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba serikali iwasaidie ndugu zetu wa omba omba

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, May 31, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Omba Omba maarufu, Athony Matonya akipita katika daraja la Shani, mjini Morogoro huku akiomba kwa wakazi wa mji huo kama alivyokutwa jana. Ombaomba huyo alishawahi kuwa gumzo katika jiji la Dar es Salaam kutokana na kufukuzwa mara kwa mara na mamlaka za jiji. (Picha na John Nditi).
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    hawawasadii walipa kodi itakuwa omba omba!
     
  3. doup

    doup JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 1,110
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Hivi hawa omba omba wana haki ya kuwa mjini/Mijini? Je tusipowapa hivyo vijisenti watarudi makwao? Tena kunawengine wanakera sana sana unakuta mama amekaaa pembeni ya barabara anatuma watoto wadogooo! waombe pesa.

    Je Kuwanyima hawa ni Dhambi?
     
  4. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,756
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
     
Loading...