Naomba ramani za nyumbawandugu

  • Thread starter Original Pastor
  • Start date

Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
12
Points
135
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 12 135
Habari za kazi wandugu nataka kujenga nyumba maeneo ya Kuanzia Kimara na kuendelea Kibaha ,Mbezi Temboni, Kwamsuguri,Misugusugu sasa naombe Ramani mwenye nayo iwe na Master moja Bed 4 moja ya Mgeni iwe Sebuleni Office , Kitchen Dining Ziwe mbili ya Chakula na ya Breakifast Laundry room Stoo, Garage,Bath mbili Toilet mbili ile room ya Mgeni Iwe Master ndogo Asante wandugu.
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Sasa kiwanja umepata maana unataja maeneo tu bila kusema kama unakiwanja au ukipata Ramani ndio ununue kiwanja?
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
524
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 524 280
Habari za kazi wandugu nataka kujenga nyumba maeneo ya Kuanzia Kimara na kuendelea Kibaha ,Mbezi Temboni, Kwamsuguri,Misugusugu sasa naombe Ramani mwenye nayo iwe na Master moja Bed 4 moja ya Mgeni iwe Sebuleni Office , Kitchen Dining Ziwe mbili ya Chakula na ya Breakifast Laundry room Stoo, Garage,Bath mbili Toilet mbili ile room ya Mgeni Iwe Master ndogo Asante wandugu.
Hizi specifications ni kama unaomba mtu akuchoree ramani. Itakuwa unfair, maana itabidi ulipe.
Kama unataka ready made inabidi uwe flexible.
Pia taja size ya kiwanja tafadhali.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Mbona designers wapo kibao, watafute tu mjini na uwalipe pesa ya ramani manake si bure!
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Habari za kazi wandugu nataka kujenga nyumba maeneo ya Kuanzia Kimara na kuendelea Kibaha ,Mbezi Temboni, Kwamsuguri,Misugusugu sasa naombe Ramani mwenye nayo iwe na Master moja Bed 4 moja ya Mgeni iwe Sebuleni Office , Kitchen Dining Ziwe mbili ya Chakula na ya Breakifast Laundry room Stoo, Garage,Bath mbili Toilet mbili ile room ya Mgeni Iwe Master ndogo Asante wandugu.

Hapo kwenye red mkuu, punguza mbwembwe!
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Unapendelea iwe one floor au juu na chini! na kiwanja ni square mita ngapi?????
 
J

Jikombe

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2010
Messages
207
Likes
22
Points
35
J

Jikombe

JF-Expert Member
Joined May 13, 2010
207 22 35
Mkuu inaonekana ramani ya nyumba X,Y na Z haziwezi kuwa sawa japo zote zitakuwa na vyumba sawa. kila ramani itakuwa na muonekano wake kutegemeana na matakwa ya mwenyewe.

So nakushauri uwatafute wataalamu (Architects) watakusaidia sana na utapata ramani kulingana na mahitaji yako.

Uwezi taka sebule 2 na ukashindwa kulipa design fee.
 
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
12
Points
135
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 12 135
Mimi nina kiwanja Heka mbili yaani nina kiwanja kikubwa sana maeneo ya Kwa msuguri na Mbezi nina Nusu heka ila kibaha ni cha kupima robo nafikiri si unjua viwanja vya serikali. Tafadhali sana wakuu na mtu akitaka kiwanja nitamuuzia miguu20 kwa 20 bei milioni 3 kipo mbezi Mpigi Magoe
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Mimi nina kiwanja Heka mbili yaani nina kiwanja kikubwa sana maeneo ya Kwa msuguri na Mbezi nina Nusu heka ila kibaha ni cha kupima robo nafikiri si unjua viwanja vya serikali. Tafadhali sana wakuu na mtu akitaka kiwanja nitamuuzia miguu20 kwa 20 bei milioni 3 kipo mbezi Mpigi Magoe
Aisee sasa miguu 20 kwa mtu kma Hasheem au kwa mbilikimo km mie!!
 
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
12
Points
135
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 12 135
ahaaa Maria hatua kama zako
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Kwa sasa gharama za ujenzi ziko juu sana unaweza vuta pumzi kidogo ili gaharama zishuke
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,231
Likes
7,044
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,231 7,044 280
Mtafute Fundi Mchundo aliwahi toa darasa hapa
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Kwa sasa gharama za ujenzi ziko juu sana unaweza vuta pumzi kidogo ili gaharama zishuke
Sasa lini gharama zitashuka na tulitegemea Slaa achukue nchi ili tuweze kujenga kwani bei zilikuwa zishushwe!
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,677
Likes
190
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,677 190 160
Paster, umeshapata ramnai ya nyumba?
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
34
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 34 0
Aisee sasa miguu 20 kwa mtu kma Hasheem au kwa mbilikimo km mie!!
Babu yangu alikuwa akipima urefu kwa kutumia viganja, mikono au miguu lakini hesabu hizo zilikuwa kwa matumizi yake tu. Sasa tuambie miguu 20 kwa 20 ni mita ngapi?
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,211
Likes
9,234
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,211 9,234 280
OP, acha uswahili bana....

Tafuta mtaalamu (wapo kibao tu mjini hapo na pia wanajitangaza kwenye magazeti). Mpeleke site, aone kiwanja kina ukubwa gani, kimekaaje etc then ndo muanze kuongea vikolombwezo vyote hivyo.

Andaa pesa ya kumlipa, najua haitazidi laki mbili.
 
Sambah

Sambah

Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
45
Likes
1
Points
13
Sambah

Sambah

Member
Joined Nov 4, 2008
45 1 13
Mkubwa hilo bangaluu laki 2? acha kuchezea prof. za watu wewe? aje nimchoree kama anahitaji kweli.
 

Forum statistics

Threads 1,239,181
Members 476,441
Posts 29,344,923