Naomba Prof. Patrick Lumumba awekwe kwenye majadiliano ya Acacia

kupukupu

JF-Expert Member
Aug 4, 2016
414
1,000
Huyu jamaa pia nilikuwa naomba awemo kwenye timu ya acaccia ya mazungumzo. Huwa nampenda sana, nadhani raisi akimuweka sio mbaya. Nimewaza tu.. Naona kama mzalendo wa bara la Africa.
kwaiyo kwasababu yy ni proffessor ndo anajua kila kitu, HOVYO sanaa..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom