Naomba picha ya Mgahawa uliojengwa kwa kuwekwa hema juu

L

Lily tom

Member
Joined
Apr 26, 2019
Messages
88
Points
125
L

Lily tom

Member
Joined Apr 26, 2019
88 125
Naomba mwenye mgahawa wa nje siyo fremu aliojenga kwa kuweka hema juu mzuri anitumie picha tafadhali.
Nimepata eneo la wazi nataka nijenge.

Sasa natafuta kitu kizuri nimshirikishe fundi wangu asante kwa ushirikiano wako.Hata kama upo mahali saiv unakula nipigie picha unitumie kama ni pazuri. Asante sana
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
752
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
752 1,000
Unajenga hapo kibaha..??

Invia Pinterest kuna picha nzuri unajenga mgahawa amazing usiige ya hapa bongo leta design mpya
 
L

Lily tom

Member
Joined
Apr 26, 2019
Messages
88
Points
125
L

Lily tom

Member
Joined Apr 26, 2019
88 125
Asanten kuna mdau kanipatia picha ya eneo zuri sana .thx all.
 
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
3,946
Points
2,000
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
3,946 2,000
Unajenga hapo kibaha..??

Invia Pinterest kuna picha nzuri unajenga mgahawa amazing usiige ya hapa bongo leta design mpya
kumbe na ww unaielewaaa?, hii ni moja ya app yangu kwenye simuu, picha na idea nying hasa za namna hii napataga kulee
 
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
3,946
Points
2,000
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
3,946 2,000
mfn hoter/cafe/restaulant interior and exterior design
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
752
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
752 1,000
kumbe na ww unaielewaaa?, hii ni moja ya app yangu kwenye simuu, picha na idea nying hasa za namna hii napataga kulee
Naielewa vizuri nashangaa jamaa anasema eti hajaona sample kule
 
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
3,946
Points
2,000
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
3,946 2,000
Naielewa vizuri nashangaa jamaa anasema eti hajaona sample kule
labda km haja log in lazima watam limit(ataona picha chache sana) au search words zake hazijamatch though wanaweza waka ku redirect.

Anyway.. Anasema amepata, ni vizuri piaaa
 

Forum statistics

Threads 1,335,213
Members 512,271
Posts 32,499,264
Top