Naomba niwe mfano, na mjifunze kupitia hili lililo nitokea

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
24,642
Points
2,000

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
24,642 2,000
Kiukweli siku haikuwa mbaya, na nikiwa pale sebleni watoto wetu wote sita walikuwa wenye furaha na amani tele, na hasa yule mkubwa wa kiume alikuwa akitaniana na mama yake kwa upendo wa hapa na pale.
Nahisi sometimes walikuwa wakinitete na kwapamoja wakicheka kwa mbaali huku wakifurahia na kugongesha mikono.
Mzee nilikausha na kujifanya sioni, kisha nikainuka kwenda chimbani ili niwapishe wafurahie maisha....

Ngoja nichaji sim kisha nitakuja kuendelea....
Ila Dah....
Wanaume wenzangu, kuweni makini

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Dashdown

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2014
Messages
341
Points
500

Dashdown

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2014
341 500
Kiukweli siku haikuwa mbaya, na nikiwa pale sebleni watoto wetu wote sita walikuwa wenye furaha na amani tele, na hasa yule mkubwa wa kiume alikuwa akitaniana na mama yake kwa upendo wa hapa na pale.
Nahisi sometimes walikuwa wakinitete na kwapamoja wakicheka kwa mbaali huku wakifurahia na kugongesha mikono.
Mzee nilikausha na kujifanya sioni, kisha nikainuka kwenda chimbani ili niwapishe wafurahie maisha....

Ngoja nichaji sim kisha nitakuja kuendelea....
Ila Dah....
Wanaume wenzangu, kuweni makini

Sent using Jamii Forums mobile app
Tuko sebleni tunakusubri ujaze simu


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
4,533
Points
2,000

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
4,533 2,000
Nawe ni moja kati ya Wale mababa walioshindwa kutengeneza urafiki na watoto zao?
Mambo mengine daaa nikumwachia Mungu tu,

Hadi mtu unahisi kama ndo usha andikiwa hivo tangu tumboni.
BABA ATASHINDANA NA MTOTO, NA HAWATA ELEWANA.
 

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
24,642
Points
2,000

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
24,642 2,000
Nawe ni moja kati ya Wale mababa walioshindwa kutengeneza urafiki na watoto zao?
Wale baba ambao wakiwepo nyumban watoto hawana amani

Sent using Jamii Forums mobile app
Wamama sio watu wazuri hata kidogo. Utasikia ngoja aje baba yako... Anawatengenezea watoto fear ili mwisho wa siku yeye awe mwema milele..

Sent using Jamii Forums mobile app
Mambo mengine daaa nikumwachia Mungu tu,

Hadi mtu unahisi kama ndo usha andikiwa hivo tangu tumboni.
BABA ATASHINDANA NA MTOTO, NA HAWATA ELEWANA.
Samahani sana wakuu, naomba niishie hapa kwasababu nilitoa udhuru na nikawaeleza wazi kwamba natia sim kwenye moto, lakini bahati mbaya sana tayari msha tengeneza mwisho wa simulizi....


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
4,533
Points
2,000

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
4,533 2,000
Samahani sana wakuu, naomba niishie hapa kwasababu nilitoa udhuru na nikawaeleza wazi kwamba natia sim kwenye moto, lakini bahati mbaya sana tayari msha tengeneza mwisho wa simulizi....


Sent using Jamii Forums mobile app
Sisi tulikua tunapiga story tu za hapa na pale,

Ili kwamba ukirudi, tujue, utukute macho.
 

Forum statistics

Threads 1,391,807
Members 528,470
Posts 34,090,118
Top