Naomba niwaambie ukweli Dada zangu japo mchungu


forumyangu

forumyangu

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2016
Messages
1,723
Likes
1,049
Points
280
Age
48
forumyangu

forumyangu

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2016
1,723 1,049 280
Habari zenu bandugu na jamaa.Leo kachero wenu nataka niteme cheche kwa dada zetu wa humu jf na wengine wengi ujumbe huu uwafikie.Ujumbe wangu uta ambana na picha ili kuonyesha hali halisi pia kuondoa kile kilio cha baadhi ya member wanaodai picha.

Uzuri wa mwanamke ni kama fashion za mavazi tu.Nazani nyote mtakubaliana na mimi kuwa miaka ya zamani uzuri wa mwanamke ulikuwa tabia njema.Yaani malezi aliyolelewa nyumbani na wazazi wake yalimjenga binti kuwa mwenye hekima busara na heahima.Kipindi hicho ni kipindi ambacho mavazi haya yalitamba sana
images_13-jpeg.619297
.Miaka ile ukitaka mchumba kigezo nambari one kilikuwa tabia njema.Lakini kipindi hiki kimeshapita.
Kuna miaka flani uzuri wa mwanamke ulikuwa ni sura nzuri,yaani kama mwanamke ana sura nzuri basi kitaa kizima atakuwa talk of the town.Huko schools ndo usiseme kila kijana anatamtongoza au kumshobokea.Wasichana wazuri(reception) walikuwa dili sanayaani mwanaume aki date na msichana huyo basi anaitwa kila aina ya majina.Lakini muda si rafiki tena kipindi hiki kilishapita.

Zama hizi sasa.Mwanamke akose vyote lakini akiwa na chura tu kwisha kazi.Mwanamke hata akiwa mbaya wa sura kama chura ipo basi ataringa balaa.
img_20171028_191447-jpeg.619305
Niwe tu mkweli hapa kama mwanamke hana chura ataishia kwenda kwa waganga kusaka dawa ya kutongozwa.Wanaume now days macho yao yapo behind tunaangalia mzigo kama upo.
img_20171028_191458-jpeg.619311
mzigo kama huu unaachage kugeuka kwa mfano.Chura ndo habari ya town kwa miaka hii japo ikuja pita tu kama zilivyopita nyingine.
Na huko mitaani kuna misemo kama hii"mwanamke chura sura hata mbuzi anayo"kwenye mitandao huko ndo kuna vita kali yaani wanawake wanashindana kuonyesha chura balaa
img_20171028_191431-jpeg.619318
img_20171028_191418-jpeg.619319
img_20171028_191512-jpeg.619320
.
Kama mwanamke hana chura basi awe mpole asubiri zama zake zinakuja.Bye
 
APEFACE

APEFACE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
2,428
Likes
2,522
Points
280
APEFACE

APEFACE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2016
2,428 2,522 280
hii nchi hadi iwe ya viwanda sio kazi ndogooo...

chura chura.. mzee sumry yupo shambani na mashine za kufa mtu.. wengine wanawaza vyura..
Tutasubiri sana mkuu...........
 
N

nzoka boy

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
510
Likes
404
Points
80
N

nzoka boy

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
510 404 80
kaka nmeshalala na wasichana zaid ya 600, hakika matako makubwa sio kuish nayo ndani ya nyumba, baba pata mtoto mwenye afya ya kawaida na tuwezere twa wastani weeeeee, utakojoa mara nane nanee ila hayo mafukunyuku kwakweli yana kelo yakee , nawasiilisha
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
6,022
Likes
9,770
Points
280
Age
24
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
6,022 9,770 280
Mimi naomba nikuulize swali moja tu.

Hao ulitumia picha zao wamekuruhusu?
 
prince john john

prince john john

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
1,017
Likes
987
Points
280
prince john john

prince john john

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
1,017 987 280
Promo at work.


Wanaume wa dar mnawafundisha nini ndugu zenu wanaotokea mikoan
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
15,959
Likes
4,292
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
15,959 4,292 280
Mtu anayeweza chura huwa kesha msodomize huyo anayemuwaza.
 
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,282
Likes
1,487
Points
280
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,282 1,487 280
Chura tamaa tu.... Uzuri wa tabia....Kuwa na mwanamke smart na tabia nzuri,,,,matako kila mtu anaye hata ww mwanaume unayo.
 
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
11,206
Likes
4,037
Points
280
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
11,206 4,037 280
Sio kila mwanaume anapenda chura.. Mm ni mmoja wapo . mwananke mwenye chura huwa sina mzuka Naye, napenda sana wembamba na awe flat au kawaida ..
 
baiser

baiser

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
760
Likes
574
Points
180
baiser

baiser

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
760 574 180
kaka nmeshalala na wasichana zaid ya 600, hakika matako makubwa sio kuish nayo ndani ya nyumba, baba pata mtoto mwenye afya ya kawaida na tuwezere twa wastani weeeeee, utakojoa mara nane nanee ila hayo mafukunyuku kwakweli yana kelo yakee , nawasiilisha
naungana na ww asilimia 100 chura jamn ni njee tuu ndani hakuna kitu
 

Forum statistics

Threads 1,214,711
Members 462,830
Posts 28,520,685