Naomba mwenye ufahamu kuhusu kozi ya Health Management System

Raaj

Senior Member
Feb 10, 2013
188
195
Habari ndugu wana Jf,

Naomba mwenye ufahamu kuhusu kozi ya health management system (Katibu wa Afya) hasa katika suala la mshahara na fursa nyinginezo zinazohusu kozi hii.

Asanteni
 

Sir Midabwada

JF-Expert Member
Sep 27, 2020
505
1,000
Habari ndugu wana Jf, naomba mwenye ufahamu kuhusu kozi ya health management system (Katibu wa Afya) hasa katika suala la mshahara na fursa nyinginezo zinazohusu kozi hii.
Asanteni
Mzumbe au siyo!? Ajira siyo guarantee we soma kitu moyo mependa
 

Scolari

JF-Expert Member
Aug 25, 2017
981
1,000
Mzumbe au siyo!? Ajira siyo guarantee we soma kitu moyo mependa
Unasema?

Ajira mbona ziko nyingi Sana tena maslahi makubwa sana

Ni mzumbe tu wanatoa hiyo na vigezo vyako vya kuchaguliwa ni vigumu na lazima ufaulu vizuri hesabu o level na biology lazima uwe umefaulu vizuri sana
 

Sir Midabwada

JF-Expert Member
Sep 27, 2020
505
1,000
Unasema?

Ajira mbona ziko nyingi Sana tena maslahi makubwa sana

Ni mzumbe tu wanatoa hiyo na vigezo vyako vya kuchaguliwa ni vigumu na lazima ufaulu vizuri hesabu o level na biology lazima uwe umefaulu vizuri sana
Uwingi wa ajira? Pruv.. Mm sina ajira na chet cha from 6 kipo pia nimesomea medical anthropology, epidemiology na nafanya research
 

Faru Tobbi

Member
Oct 29, 2018
62
125
Unasema?

Ajira mbona ziko nyingi Sana tena maslahi makubwa sana

Ni mzumbe tu wanatoa hiyo na vigezo vyako vya kuchaguliwa ni vigumu na lazima ufaulu vizuri hesabu o level na biology lazima uwe umefaulu vizuri sana
Binafsi nimesoma hiyo course lakini mpaka Sasa ubao Ni 0-0
 

captain 21

JF-Expert Member
Mar 27, 2021
535
1,000
Habari ndugu wana Jf,

Naomba mwenye ufahamu kuhusu kozi ya health management system (Katibu wa Afya) hasa katika suala la mshahara na fursa nyinginezo zinazohusu kozi hii.

Asanteni
Habari ndugu wana Jf,

Naomba mwenye ufahamu kuhusu kozi ya health management system (Katibu wa Afya) hasa katika suala la mshahara na fursa nyinginezo zinazohusu kozi hii.

Asanteni
Umeuliza vizuri lakini kwenye suala la mshahara dah! umenishangaza kwa kweli. Ukitumia hicho kigezo cha mshahara kwenye selection ya kozi utakuja kujialumu sana mkuu.

NB; Hiyo kozi ni moja kati ya kozi nzuri, ngoja waje wahusika wakupe uzi kamili.
 

Mr_Teacher

Senior Member
Feb 28, 2021
131
250
Habari ndugu wana Jf,

Naomba mwenye ufahamu kuhusu kozi ya health management system (Katibu wa Afya) hasa katika suala la mshahara na fursa nyinginezo zinazohusu kozi hii.

Asanteni
mshahara na fursa me sijui, ila najua hiyo program ipo Mzumbe pale, inaitwa BHSM kwa kifupi, nenda kapige msuli utatoboa tu!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom