Naomba mwenye kumfahamu daktari mzuri wa mifupa

Jenchede

Member
Jul 22, 2014
25
75
Habari za leo wanajukwaa.

Poleni sana na majukumu.

Naomba mwenye kumfahamu Daktari mzuri wa mifupa.

Naomba atanipm.

Shukrani
 

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
10,323
2,000
Wa mifupa? au unamaanisha Daktari Wa Viungo?

Pale Bochi ya Kimara Temboni yupo Specialist Wa Viungo yuko vizuri sana, naambiwa huwa anatokea MNH pale anakuwepo mida ya jioni..

Otherwise Kwa uhakika kabisa nenda tu Muhimbili, pale ni mwisho Wa matatizo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom