Naomba msaada wenu nimeitwa usaili na UTUMISHI

Jackwillpower

JF-Expert Member
Oct 4, 2017
794
1,000
Naomba msaada wenu nijiandae na maswali gani,nimeitwa kwa mara ya kwanza na UTUMISHI,ni post ya MHANDISI MITAMBO DARAJA LA II (MECHANICAL ENGINEER) TEMESA

Msaada wenu nipitie wapi

job description yao ni hii

i. Kufanya kazi chini ya uangalizi wa mhandisi aliyesajiliwa na mwili wa usajili wa wahandisi kama "Professional Engineer" ili kupata mafanikio unaotakiwa;
ii. Kukusanya taarifa na takwimu kuhusu magari na michezo anuwai, bei za magari na mitambo na vifaa vya umeme ndani ya nje ya nchi;
iii. Kuhakikisha uthamani sahihi wa kazi ili thamani thamani ya fedha;
iv. Kupanga, Kubuni na Kutengeneza Mitambo chini ya Mhandisi aliyesajiliwa (Mhandisi Mtaalamu);
v. Kufanya usanifu na matumizi ya miradi ya Ufundi na Umeme (Miradi ya Umeme na Mitambo);
vi. Awe na muhimu usiopungua miaka mitatu katika matumizi ya usifu wa kazi na matengenezo ya vita vya magari / umeme na mitambo;
vii. Awe mchapakazi mwenye uwezo wa kupanga, kubaini na gharama kubwa;
viii. Kutunza vipuli na taarifa za matengenezo ya magari na mitambo;
ix. Kufanya mavazi na matengenezo ya kawaida na kinga ya kinga ya vifaa vya kazi, magari na mitambo;
x. Kusanifu, gharama gharama na kufanya matengenezo ya miradi ya umeme na ufundi (Miradi ya Umeme na Mitambo);
Xi. Kuandaa na kutunza kanzidata ya magari na michezo pamoja na matengenezo yake na
xii. Kufanya kazi atakazopangiwa na Mkuu wake wa kazi.
 

LITA2019

JF-Expert Member
Dec 18, 2019
389
1,000
Mkuu nimehudhuria moja mwezi ulipoita, Kanye written waliuliza completely out of field waliyotangaza! Ngumu sana kupredict. Ila kuna jamaa yangu alihidhuria ya uhasibu walitoa kwenye field husika tupu.Sasa ni ngumu kutoa uelekeo mkuu ila kwa nature ya hiyo kazi hapo bora ukawa na general knowledge ya kozi ulizofanya chuoni.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom