Naomba Msaada wa tiba ya asili ya kansa


S

Sir

Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
12
Likes
0
Points
0
S

Sir

Member
Joined Aug 4, 2009
12 0 0
Nina imani kuna tiba mbadala ya kansa ambazo mgonjwa anaweza kupata nafuu au kupona kabisa, naomba mwana jamii yeyote anayejua au mwenye ushuhuda anielekeze, pamoja na hizo bado tunaendelea kutumia tiba ya hospital.
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
Nina imani kuna tiba mbadala ya kansa ambazo mgonjwa anaweza kupata nafuu au kupona kabisa, naomba mwana jamii yeyote anayejua au mwenye ushuhuda anielekeze, pamoja na hizo bado tunaendelea kutumia tiba ya hospital.
Mkuu,ungetoa ufafanuzi ni kansa ya nini ili atakaye kuwa anaelewa tiba take aweze kukupatia maelezo sahihi ya ugonjwa usika.
 
M

muhanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
873
Likes
12
Points
35
M

muhanga

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
873 12 35
jaribu kupiga na. hii ya simu uzungumze na huyo mganga huenda akakusaidia 0655 345373
 
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
11
Points
135
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 11 135
njoo kwenye maombi mkubwa
 
Suzzie

Suzzie

Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
98
Likes
3
Points
15
Suzzie

Suzzie

Member
Joined Feb 25, 2009
98 3 15
Mkuu,ungetoa ufafanuzi ni kansa ya nini ili atakaye kuwa anaelewa tiba take aweze kukupatia maelezo sahihi ya ugonjwa usika.
Jamani mimi uncle wangu anasumbuliwa na kansa ya koo, tatizo hata dawa anazopewa hawezi kumeza, je kuna dawa anazoweza tumia kwa njia nyingine, si kumeza?
 

Forum statistics

Threads 1,215,557
Members 463,281
Posts 28,552,767