Naomba msaada wa tatizo la mwili wa mtoto wa miezi kumi kuwa moto

Feb 14, 2018
20
20
Jamani naombeni msaada mwanangu anasumbuliwa sana,

Mwili hadi kichwani kinakuwa na moto iwe wakati wa joto au wakati wa baridi hali inabaki ileile, tumetumia panado kila siku kushusha joto lakini haimsaidii.

Naomba msaada kuondoa hili tatizo la muda mrefu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom