Naomba msaada wa tatizo la mtoto kuvimba uume anapokojoa

jescalio

Member
Apr 19, 2015
7
45
Nina mtoto wa kiume wa miaka 2 sasa kuanzia asubuhi nimeshangaa kumuona akiwa anakojoa uume kule mbele kunavimba kama puto na mkojo unaenda pembeni hauendi mbele, nimempeleka hospital wanasema ni kwasababu ya infection (ana U.T.I) wakanishuri nimfanyie circumcision haraka.

Sasa naomba kujua undani wa tatizo hili na je ni infection tu au kuna tatizo jingine?

Asanteni
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
27,017
2,000
Huyo mtoto hana tatizo, na hilo govi ndio linasababisha mkojo kuenda pembeni. Kimsingi hakuna mahusiano kati ya bacteria infections na mkojo kwenda prmbeni.

Hapo yawezekana govi limenata kwenye utoko na mkojo unapokuja hadi kile kiongozi kinyenyuke na kujinasua kwenye utoko ndipo mkojo unakua umesha toka kwenye kitobo na kwa pressure mkojo unasukuma ngozi(govi) ili upate pa kupitia.
 

Madame S

JF-Expert Member
Mar 4, 2015
15,461
2,000
Yaani ajabu kweli madaktari walioona hawaaamimi, vipi utuamini sisi tusiomuona huyo kijana?
ndio nashangaa, ameshaambiwa solution anasubiri nini angefanya akaona vitaleta matokeo gan kama ugonjwa utatokomea au hautaondoka ajabu kakimbilia jf mtoto anaumia
 

Santos06

JF-Expert Member
Mar 11, 2019
612
500
Nina mtoto wa kiume wa miaka 2 sasa kuanzia asubuhi nimeshangaa kumuona akiwa anakojoa uume kule mbele kunavimba kama puto na mkojo unaenda pembeni hauendi mbele, nimempeleka hospital wanasema ni kwasababu ya infection (ana U.T.I) wakanishuri nimfanyie circumcision haraka. Sasa naomba kujua undani wa tatizo hili na je ni infection tu au kuna tatizo jingine? Asanteni
kamtahiri araka
 

hekimatele

JF-Expert Member
May 31, 2011
9,646
2,000
Katimize agano la ibrahimu kwanza kisha uje utupe mrejesho.
Ukitafuta majibu nje ya yale ambayo umeshapewa utachelewa kupata matokeo chanya
 

spidernyoka

Senior Member
Jan 2, 2020
189
250
Hio inaitwa paraphimosis wahi kumtahiri mtoto alaf usilete mambo kama hayo ya msingi hapa kwenye jukwaa huru ambalo hata layman wanachangia naona kuna wakuu washaua mtoto wako hapo juu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom