Naomba msaada wa kuunganishwa na wadau mbalimbali wa masuala ya muziki

Mr possibility

Senior Member
Mar 19, 2020
173
250
Acha niende moja kwa moja kwenye point

Wakuu nahitaji msaada wa connection kwa wadau mbalimbali wanaojishughulisha na suala la muziki namaanisha producers nk

Shukrani 🙏
 

Ezekiel Mbaga

Verified Member
May 28, 2018
7,181
2,000
Mm pia naomba connection YA kazi katika media za televisheni hasa hasa TBC, wasafi tv au TVE

Naweza kutumika kama cameraman na editor
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom