Naomba msaada wa kutatua tatizo hili kwenye Modem Huawei E173

The Garang

JF-Expert Member
Jan 16, 2018
343
500
Habarini wakuu,wakubwa zangu shikamoni,

Nina modem yangu ya huawei Airtel iko cracked kusoma mitandao yote, hapo awali ilifanya kazi vizuri katika computer zenye window7 8 & 10 lkn sasa nikijaribu Ku connect kwenye computer yangu ya w10 OS inaleta ujumbe huo apo chini, nimejaribu kuinstall upya lkn bado ,nimefanya updation bado ,natanguliza shukran zenu wakuu
kjk.JPG


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Salum Mwamini

Member
Apr 12, 2020
27
45
Hapo itakua ni port ndo zmezingua, Uninstall dashboard ya hyo modem then anza ten kuinstall upya dashboard ya hyo modem.

Wish itasaidia mkuu
 

Planett

JF-Expert Member
Mar 20, 2014
8,726
2,000
hivi modem zinazotumia dashboard kama hiyo bado zipo duniani kumbe!
 

Paa

JF-Expert Member
Jun 12, 2015
1,444
2,000
Wazee, hivi kuna uwezekano wa kuipiga modem software OS nyingine nitoee ile ya zamani niweke mpya?
 

kagombe

JF-Expert Member
Mar 1, 2015
3,283
2,000
mtoa mada achana hiyo modem itakusumbua sana tafuta motoleo japo ya mwaka 2015 hivi
 

Salum Mwamini

Member
Apr 12, 2020
27
45
Ndio kiongozi. Maana firmware iliyomo ni ya zantel ya zamani sasa haisomi laini yoyote hata hizi zantel mpya
Model yake ni HUAWEI EC122
Hyo ni CDMA mkuu cha kufanya nenda duka zantel waambie nahtaj laini ya CDMA watakupatia huwa inagharmu kma elfu10 hvi.

Kumbuka CDMA moderm haiwez support GSM SIM card kwa hiyo solution pekee ni hiyo.

Nawasilisha
 
  • Thanks
Reactions: Paa

Paa

JF-Expert Member
Jun 12, 2015
1,444
2,000
Hyo ni CDMA mkuu cha kufanya nenda duka zantel waambie nahtaj laini ya CDMA watakupatia huwa inagharmu kma elfu10 hvi.

Kumbuka CDMA moderm haiwez support GSM SIM card kwa hiyo solution pekee ni hiyo.

Nawasilisha
Je si ninaweza kui unlock alafu ninunue CDMA SIM card ya mtandao mwingineikasoma?
 

Nafaka

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
5,833
2,000
Habarini wakuu,wakubwa zangu shikamoni,

Nina modem yangu ya huawei Airtel iko cracked kusoma mitandao yote, hapo awali ilifanya kazi vizuri katika computer zenye window7 8 & 10 lkn sasa nikijaribu Ku connect kwenye computer yangu ya w10 OS inaleta ujumbe huo apo chini, nimejaribu kuinstall upya lkn bado ,nimefanya updation bado ,natanguliza shukran zenu wakuu View attachment 1416071

Sent using Jamii Forums mobile app
Windows 10 inatabia ukichomeka modem ina connect moja kwa moja bila kutumia dashboard sa ukijarbu connect itakwambia iko connected ebu check pale chini kwenye network
 

kizaizai

JF-Expert Member
Mar 31, 2010
4,001
2,000
Hilo tatizo pia hunitokea ukichomoa modem kwa pc bila kufata utaratibu sahihi, hunilazimu kuingoa kabisa na ku install upya. Remove all features. Yes
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom