Naomba msaada wa kujua Chuo cha Afya cha private kizuri ngazi ya diploma

KAGAMEE

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Messages
595
Points
250

KAGAMEE

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2013
595 250
Habar za humu ndan wakuu.Naomba msaada wa kujua chuo cha Afya cha private kizuri ngazi ya diploma (Clinical officer) kinachopatikana Dar es Salaam au Dodoma. Nikipata mawasiliano yao itapendeza zaidi.

Shukrani!!
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
21,221
Points
2,000

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
21,221 2,000
Habar za humu ndan wakuu.Naomba msaada wa kujua chuo cha Afya cha private kizuri ngazi ya diploma (Clinical officer)kinachopatikana dar au Dom.Nikipata mawasiliano yao itapendeza zaidi.

Shukrani!!
Ufaulu wako ukoje? Vyuo vizuri vina ushindani hasa

Watoto wengi waliotaulu masomo ya dayanso vizuri hujiunga navyo.Tuwekee pass zako kwanza
 

KAGAMEE

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Messages
595
Points
250

KAGAMEE

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2013
595 250
Ufaulu wako ukoje? Vyuo vizuri vina ushindani hasa

Watoto wengi waliotaulu masomo ya dayanso vizuri hujiunga navyo.Tuwekee pass zako kwanza

Physics D

BIOS C

CHEM D

MATH C

ENGLISH B.

Nataka nimpeleke dogo KAM college sijui kama atafanikiwa kuchukuliwa kwa alam hizo.
 

Forum statistics

Threads 1,389,658
Members 527,997
Posts 34,031,357
Top