Naomba msaada wa kufahamu namna ya kutengeneza pop corne za vanilla na hatua zake zote nipo moshi mjini

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Sep 19, 2016
4,033
2,000
duh moshi anakujaga yule jamaa anajiita ujasiriamali kwanza ebu jaribu ulizia waliouzuria mafunzo yake maana huwa anatangazaga sana hizo habari za vanila
 

Aiden paul

Member
Jul 12, 2018
12
45
duh moshi anakujaga yule jamaa anajiita ujasiriamali kwanza ebu jaribu ulizia waliouzuria mafunzo yake maana huwa anatangazaga sana hizo habari za vanila
Unajua sisi wajasilia mali tunapokuwa tunaanza biashara tunapishana sana na semina kama hizo nipe msaada wa no za wale wanaotoa hizo semina kaka
 

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Sep 19, 2016
4,033
2,000
Unajua sisi wajasilia mali tunapokuwa tunaanza biashara tunapishana sana na semina kama hizo nipe msaada wa no za wale wanaotoa hizo semina kaka
duh sina Kwa kweli ila nazani ukienda fb au Google uka type ujasiriamali kwanza utapata details zao na mfundishaji nahisi anaitwa dr gama ila jina la kwanza limenitoka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom