Naomba Msaada wa Katiba ya Kikundi chaJamii cha Kusaidiana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Msaada wa Katiba ya Kikundi chaJamii cha Kusaidiana

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Erick_Otieno, Nov 3, 2011.

  1. Erick_Otieno

    Erick_Otieno JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 630
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 180
    Wakuu hapa mtaani tumeanzisha kukundi cha kijamii cha kusaidiana kwenye shida na raha. Nimepewa jukumu la kutengeneza katiba itakayosimaimia hiki kikundi chetu. Naomba msaada wa sample ya katiba ya kikundi cha jamii.

    Asanteni sana
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yale yale...copy and paste
     
  3. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 6,405
    Likes Received: 2,111
    Trophy Points: 280
    NItakutumia template next week! Je mna loggo? nembo ya utambulisho wa kikundi!
     
  4. Erick_Otieno

    Erick_Otieno JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 630
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 180
    Mkuu shukrani sana ninasubiria, hatuna nembo (logo) ya kikundi.
     
Loading...