naomba msaada tafadhali

shyja

JF-Expert Member
Jul 31, 2013
412
225
nimeweka modem ya huawei e220 kwenye laptop (apple) lakini kila nikiconnect naambiwa a modem error ocurred. Please verify your settings and try again. Je ni settings gani zinahitajika? Naombeni ujuzi wenu wapendwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Thread starter Title Forum Replies Date
claus2 Msaada The Lounge 10
Itzmusacmb Nina Hzi Strees Msaada The Lounge 43

Similar Discussions

Top Bottom