Naomba msaada nimebadilishiwa password na kufungiwa email adress yangu ya yahoo


N

Nam...

Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
51
Points
0
N

Nam...

Member
Joined Nov 11, 2011
51 0
Naomba wana JF mnisaidie katika hili kwani sielewi baada ya kupigiwa simu na jamaa yangu akiniambiwa kuwa ametumiwa ujumbe kupitia yahoo, akiambiwa kuwa nimeibiwa mali zangu wakati nikitoka safari yangu nje ya nchi wakati mimi mwenyewe sijasafiri nikamjibu hivyo.

Baada ya hapo nikaamua kufungua mtandao nione email ikakataa na nimejaribu njia za ku-recover password zote zimekataa. nisaidieni jamani.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,138
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,138 2,000
Haujatumia njia ya kurecover wewe! Mie navyojua ulipojisajiri hyo acc uliingiza alternative mail sasa ndio nenda kwenye forget psw click then ukaifungue hyo email utapata psw mpya!
 

Forum statistics

Threads 1,283,678
Members 493,764
Posts 30,796,671
Top