Naomba msaada ndugu zangu JF, nipate mwalimu wa kunifundisha lugha ya kingereza cha kuongea na kuandika

DocJayGroup

JF-Expert Member
Jan 17, 2020
1,079
2,000
we had enough from both of you, just stop it
Mtabishana mpak saa ngapi ndg zang
My dear brother, everything in life has something positive in it. Arguing and fighting with the guy taught me a few things about life, people, and business. Binafsi nahakikisha kila kitu ninachofanya ninajifunza kitu cha kunisaidia maishani including how to live with people, or how to succeed in business. Therefore, it was all for the better japo ilikuwa kama battlefield.

I hope the guy has learned somethings also. Si lazima anipende na mimi si lazima nimpende. Cha muhimu ni mwanadamu mwenzangu duniani hapa na mwisho wa siku hakuna aliyetoa damu na kila mtu remained real kabisa bila kuficha au kumumunya kitu. Furthermore, emotional and passionate arguments are also good sometimes.
 

Super Assassin

JF-Expert Member
Jul 12, 2018
532
1,000
My dear brother, everything in life has something positive in it. Arguing and fighting with the guy taught me a few things about life, people, and business. Binafsi nahakikisha kila kitu ninachofanya ninajifunza kitu cha kunisaidia maishani including how to live with people, or how to succeed in business. Therefore, it was all for the better japo ilikuwa kama battlefield.

I hope the guy has learned somethings also. Si lazima anipende na mimi si lazima nimpende. Cha muhimu ni mwanadamu mwenzangu duniani hapa na mwisho wa siku hakuna aliyetoa damu na kila mtu remained real kabisa bila kuficha au kumumunya kitu. Furthermore, emotional and passionate arguments are also good sometimes.

You have issues , no offense brother
 

DocJayGroup

JF-Expert Member
Jan 17, 2020
1,079
2,000
Mkuu are you "white".. ?
Maana umetumia kile kitu tunachoita "white voice"
Black. Born in Tanzania. Nilienda USA nikiwa 18 years old kwa hio nikachukua chukua accent ya kule. Accent (lafudhi) mara nyingi inakuwa rahisi ukiwa na umri fulani sababu ulimi unakiwa mzito umri unavyosogea. In other words, accent inajumuisha uwezo wa mtu kubadilisha muundo wa ulimi. Kwa watoto ni rahisi zaidi ila ukishafikia 20 something inakuwa ngumu kidogo.
 

6Was9

JF-Expert Member
Mar 2, 2021
1,188
2,000
Kwa hio ukitaka mtoto wako aongee kama Americans, inabidi aende kuishi kule kwa muda fulani kabla ya umri kwenda sana.
Sawa sawa.. ! Mfano mimi ningependa kujifunza kispanish unafikiri ni lugha rahisi ?

Hii biashara ya utalli iko vipi unahitaji mtaji kiasi gani au bitu gani muhimu uweze kuifanya?
 

DocJayGroup

JF-Expert Member
Jan 17, 2020
1,079
2,000
Sawa sawa.. ! Mfano mimi ningependa kujifunza kispanish unafikiri ni lugha rahisi ?

Hii biashara ya utalli iko vipi unahitaji mtaji kiasi gani au bitu gani muhimu uweze kuifanya?
Spanish ni rahisi zaidi sababu rules zake nyingi zinaendana na za kiswahili. Kwa mfano.. kiswahili tunasema msichana mrembo.. Spanish unasema "muchacha bonita." Muchacha ni msichana.. bonita ni mzuri/mrembo. Ila kiingereza unasema a beautiful girl. Ukitafsiri moja kwa moja kiswahili utasema mrembo msichana au mzuri msichana.. sababu beautiful imetangulia lakini kwa kiswahili na spanish hio adjective inakuja baada ya nomino.
Ps: Mwisho wa siku, practice is very important. Sasa Spanish pamoja na urahisi wake kujifunza, hakuwa watu wengi Tz kufanya practice nao.
 

DocJayGroup

JF-Expert Member
Jan 17, 2020
1,079
2,000
Sawa sawa.. ! Mfano mimi ningependa kujifunza kispanish unafikiri ni lugha rahisi ?

Hii biashara ya utalli iko vipi unahitaji mtaji kiasi gani au bitu gani muhimu uweze kuifanya?
Unahitaji ujuzi wa computer skills na English language skills. Kabla haujajifunza Spanish, German, French etc.. ni muhimu ujifunze English vizuri sana sababu hizo nchi za Ulaya watu wengi wanajua English pia. Netherlands wanaongea Dutch + English. Germany - German + English hivyo hivyo. English ni primary language katika tourism na vijana wengi wanakosea wanajifunza lugha nyingi mwishoni wa siku hata English haijui vizuri na hizo lugha nyingine pia anazijua juu tu.
 

DocJayGroup

JF-Expert Member
Jan 17, 2020
1,079
2,000
Sawa sawa.. ! Mfano mimi ningependa kujifunza kispanish unafikiri ni lugha rahisi ?

Hii biashara ya utalli iko vipi unahitaji mtaji kiasi gani au bitu gani muhimu uweze kuifanya?
Tourism capital umeshapewa ni mbuga za wanyama. Sasa inatakiwa kuleta wageni tu. Magari nk unakodisha hapo mwanzoni. Ukishajua kuji-promote vizuri online kwa website yako na ukawa na uwezo mzuri wa kuwasiliana na wageni.. utapata sana. Wageni wanaanza kuulizia information kwamba waende wapi, gharam ziko nk. Unatakiwa uweze kuwapa information nzuri, na muda si muda wanafanya booking, and the $$ is yours.
 

6Was9

JF-Expert Member
Mar 2, 2021
1,188
2,000
Spanish ni rahisi zaidi sababu rules zake nyingi zinaendana na za kiswahili. Kwa mfano.. kiswahili tunasema msichana mrembo.. Spanish unasema "muchacha bonita." Muchacha ni msichana.. bonita ni mzuri/mrembo. Ila kiingereza unasema a beautiful girl. Ukitafsiri moja kwa moja kiswahili utasema mrembo msichana au mzuri msichana.. sababu beautiful imetangulia lakini kwa kiswahili na spanish hio adjective inakuja baada ya nomino.
Ps: Mwisho wa siku, practice is very important. Sasa Spanish pamoja na urahisi wake kujifunza, hakuwa watu wengi Tz kufanya practice nao.
Uko sahihi binafsi naiona ni lugha rahisi kujifunza
 

6Was9

JF-Expert Member
Mar 2, 2021
1,188
2,000
Tourism capital umeshapewa ni mbuga za wanyama. Sasa inatakiwa kuleta wageni tu. Magari nk unakodisha hapo mwanzoni. Ukishajua kuji-promote vizuri online kwa website yako na ukawa na uwezo mzuri wa kuwasiliana na wageni.. utapata sana. Wageni wanaanza kuulizia information kwamba waende wapi, gharam ziko nk. Unatakiwa uweze kuwapa information nzuri, na muda si muda wanafanya booking, and the $$ is yours.
So unatakiwa uweze kujua taarifa za kila mbuga/vivutio vilivyopo
mfano ghaarama, sheria kwa wageni /vibali je?..au .. ni vitu gani haswa?
 

DocJayGroup

JF-Expert Member
Jan 17, 2020
1,079
2,000
So unatakiwa uweze kujua taarifa za kila mbuga/vivutio vilivyopo
mfano ghaarama, sheria kwa wageni /vibali je?..au .. ni vitu gani haswa?
Yes. Hio ni lazima. Kama hauna ujuzi sana tafuta tour guide mzoefu akusaidie.
 

DocJayGroup

JF-Expert Member
Jan 17, 2020
1,079
2,000
So unatakiwa uweze kujua taarifa za kila mbuga/vivutio vilivyopo
mfano ghaarama, sheria kwa wageni /vibali je?..au .. ni vitu gani haswa?
Pi inatakiwa ujue hoteli au camp au lodges nzuri karibu au ndani ya kila mbuga.. gharama yake.. kama kuna surcharges nk.
 

6Was9

JF-Expert Member
Mar 2, 2021
1,188
2,000
Pi inatakiwa ujue hoteli au camp au lodges nzuri karibu au ndani ya kila mbuga.. gharama yake.. kama kuna surcharges nk.
Hizo camp na hotels inawezekana wakakulipa /affiliates? Kwa kuwaletea wateja ambao ulipata kupitia web yakk na gharama zako za marketing?
 

DocJayGroup

JF-Expert Member
Jan 17, 2020
1,079
2,000
Hizo camp na hotels inawezekana wakakulipa /affiliates? Kwa kuwaletea wateja ambao ulipata kupitia web yakk na gharama zako za marketing?
Kabisa. Ni makubaliano tu kati yako na mwenye lodge/hotel. Ila mwanzoni tafuta kwanza accommodation places nzuri na unaweza kutumia pia reviews za airbnb, tripadvisor, google business nk kijua ubora wa accomodation site. Ukipeleka wageni unaongea na manager au owner kabisa namna ya kuunda partnership fulani.
 

6Was9

JF-Expert Member
Mar 2, 2021
1,188
2,000
Kabisa. Ni makubaliano tu kati yako na mwenye lodge/hotel. Ila mwanzoni tafuta kwanza accommodation places nzuri na unaweza kutumia pia reviews za airbnb, tripadvisor, google business nk kijua ubora wa accomodation site. Ukipeleka wageni unaongea na manager au owner kabisa namna ya kuunda partnership fulani.
Vizuri mkuu, inaonesha ni biashara nzuri inayohitaji network na connection ya maana!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom