Naomba msaada nataka nigombee ubunge naanzia wapi na kukamilisha vitu vyote

Leonard Salija

New Member
Aug 31, 2015
2
20
Elimu ya darasa la saba ndo kigezo kikuu.
Yaani kujua kusoma na kuandika hii ni kwa mujibu wa katiba ya Jamuhuri ya Mungano Tanzania.
 
Jun 23, 2013
38
95
uchaguzi meko kauharibu tayari kwa kuwatoa Mawakala wasipewe Copy ya matokeo maana yake aibe mkose ushahidi huyu hafai kabisa ktk utawala bora
 

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Jan 21, 2011
3,992
2,000
Sio kwa enzi hii ya mzeebaba Magu. Haki bin sawa hata Kama huna 100. Tutarajie wabunge wapya wengi, na watoa rushwa watakamatwa sanaaa
unaishi nchi gani wewe! labada vyama vingine lakini sio huku kwetu!
 

Akilinjema

JF-Expert Member
Aug 9, 2016
5,084
2,000
Kama mpaka sasa hujui pa kuanzia nakushauri jipange kwa mwaka 2025

Kwa sasa umechelewa!

Wenzio tunasubiri kipenga kilie muda wowote tuingie uwanjani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom