Naomba msaada nahitaji kujifunza ufundi simu

Moody Rutunga Jr.

Senior Member
Sep 25, 2013
110
195
Habari wana jukwaa naomba msaada nahitaji kujifunza ufundi simu especially upande wa hardware, nipo bagamoyo naomba msaada labda mtu mwenye idea nianzie wapi? Au kama kuna fundi pia wa simu upande wa hardware tunaweza kuongea zaidi.
Naomba kuwasilisha.
 

Wilhelm Johnny

JF-Expert Member
Jan 13, 2016
919
1,000
una idea hata kidogo. binafsi mimi sikujifunza kwa fundi yeyote mimi nilikua nina idea kidogo nikafungua ofisi nikaanza kazi ikija kazi ngumu natumia youtube. Na sasa sio haba kwa kiasi flani nimeiva
 

senegro orgenes

JF-Expert Member
Apr 26, 2017
220
250
Kama unapesa ni 150.000 veta kwa iyo hardware na software
Habari wana jukwaa naomba msaada nahitaji kujifunza ufundi simu especially upande wa hardware, nipo bagamoyo naomba msaada labda mtu mwenye idea nianzie wapi? Au kama kuna fundi pia wa simu upande wa hardware tunaweza kuongea zaidi.
Naomba kuwasilisha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom