Naomba Msaada/maelezo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Msaada/maelezo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MkamaP, Feb 25, 2008.

  1. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2008
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 7,052
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    Heshima kwenu wakuu!!!!
    Naomba msaada kwa watu wenye uelewa na maada hii-
    Hivi mtu akitaka kuandika mtihani wa CISCO ni lazima asome shule zao ama unaweza enda tu kuripia pesa na uka andika huo mtihani???
    Na je hua wana mda maalaumu wa kuandika huo mtihani ama mtu anapojisikia yupo freshi anauomba kuundika?? Na kama una mda maalumu mi miezi ipi??
    nitashukuru kwa msaada wenu aksante.
     
Loading...