Naomba msaada kwenye kipengere Cha Apt, suite, unit, etc, najaza nini?

prof Mose

Member
May 10, 2019
27
45
Samahani kwa wazoefu wa manunuzi ya online,,,,,msaada kwenye kipengere Cha
Apt,suite,unit,etc.......najaza nini?
Zip/postal code .......najaza nini?
Screenshot_20190626-065640.jpeg
 

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Apr 2, 2017
3,745
2,000
Zip/postal cheki tcra kwa web yao ..apt,suite kama unaishi kwenye apartments hizi nafikiri kwa ulaya aya maisha ni kawaida na kila kitu kiko in system..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom