Naomba msaada kwa wanaoifahamu NG'O ya restless development

matyhans

JF-Expert Member
Jan 3, 2013
609
500
kwa yeyote anayeifahamu hii NGO naomba anipe maelezo zaidi..maana wameniiita kwenye interview
 

davidngonde

Senior Member
Dec 15, 2013
149
250
kwa yeyote anayeifahamu hii NGO naomba anipe maelezo zaidi..maana wameniiita kwenye interview
Walitangazaga mkoa Wa iringa una mashoga 1500......... Simply ni NGO inayojihusiha na utoaji Wa elimu kwa vijana kuhusu magonjwa mbali mbali na na athari za utumizi Wa madawa ya kulevya kwa maelezo zaidi tembelea website yao
 

mtogapelu

Member
Oct 21, 2016
38
95
Wewe ndyo mkuda unachuki binafsi, matunda spw au Restless njoo mby,iringa wapo na madiwani mby zaidi ya 3
 

24hrs

JF-Expert Member
Dec 8, 2016
2,599
2,000
Walitangazaga mkoa Wa iringa una mashoga 1500......... Simply ni NGO inayojihusiha na utoaji Wa elimu kwa vijana kuhusu magonjwa mbali mbali na na athari za utumizi Wa madawa ya kulevya kwa maelezo zaidi tembelea website yao
nimeishi iringa miaka 3 sijawahi sikia ata dalili ya shoga khaaaaa hili povu.......
 

madimule

Member
Aug 31, 2016
77
95
Una maana gani.
Mbona watz mna roho mbaya hivi duh
Me nimeshatumika huko more than two years, we endelea kukariri kuwa watz wana roho mbaya. Ikiwa me nna roho mbaya dhidi ya shirika hlo, ntapata nini? Nimetoa maoni yangu kwa vile nnavyolifamu hlo shirika.
 

BilioneaPATIGOO

JF-Expert Member
Jun 23, 2012
12,154
2,000
Me nimeshatumika huko more than two years, we endelea kukariri kuwa watz wana roho mbaya. Ikiwa me nna roho mbaya dhidi ya shirika hlo, ntapata nini? Nimetoa maoni yangu kwa vile nnavyolifamu hlo shirika.
Wacha na wenginee wakatumike kila mtu na bahati yake hapa duniani. Kama wewe palikushindwa ama unapadharau bas sio lazima useme baki nayo moyoni kwako.
 

madimule

Member
Aug 31, 2016
77
95
Wacha na wenginee wakatumike kila mtu na bahati yake hapa duniani. Kama wewe palikushindwa ama unapadharau bas sio lazima useme baki nayo moyoni kwako.
Kuna mtu nimemzuia kwenda huko? Mleta mada aliulizia nini? Umekunywa viroba nini?
 

jonas amos

JF-Expert Member
Jul 4, 2016
2,202
2,000
Nimefanya nao kazi na ndo wao wamenifinza kuandika business plan na proposal pale ud kwa ushirikiano na read international

Ni taasisi nzur sana nenda kafanye. Kazi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom