Naomba msaada jamani mwenzenu!


Mzuzu

Mzuzu

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
487
Likes
50
Points
45
Mzuzu

Mzuzu

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
487 50 45
Jamani mimi natafuta kazi Amerika (US or Canada) na nimefanya effort nyingi kufuatilia lakini naona either napata info ambazo sio sahihi au process inanichanganya. Nahitaji msaada wenu wanaJF

Nina Bachelor of science in nursing na experience ya nursing clinical, teaching, management, supervision etc kwa miaka 10+ sasa. Ntaka kuhama hapa nyumbani lakini naona rucruiting companies hazina sana interest na Tanzania lakini majirani zetu wanaenda sana. Naomba wanaJF wenye mapenzi mema wanihost waliopo huko as a friend or a student kwa I-20 itakayonipatia VISA. Ninaweza kuraise 5Million Tshs with my pension to cover costs za kunisaidia na kupata legal documents. All i need is your directions so as to amke me settle and be registered to work there. I prefer enrolment to any school but if any possiblities are there just nisaidie directions.

If you can also refer me to a workable source of info naomba jamani. I know it pays over there and also I want to do masters course huko.

Nawakilisha jamani!!
 
Mzuzu

Mzuzu

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
487
Likes
50
Points
45
Mzuzu

Mzuzu

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
487 50 45
Kwa sasa hivi nafanya kazi kama M&E officer wa kanda kwenye American NGO moja hapa bongo
 
riltz

riltz

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
246
Likes
69
Points
45
Age
49
riltz

riltz

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
246 69 45
Can I have ur contact mkuu?
 
zunya

zunya

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2014
Messages
1,125
Likes
529
Points
280
zunya

zunya

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2014
1,125 529 280
umechoka na pesa za madafu....?
 

Forum statistics

Threads 1,235,307
Members 474,506
Posts 29,217,465