Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada jamani jinsi ya kupima DNA

Discussion in 'JF Doctor' started by Andrew Nyerere, May 27, 2012.

  1. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 3,021
    Likes Received: 1,172
    Trophy Points: 280
    Ningependa kufanya uhakiki kuhusu DNA yangu,ili nijue kwa uhakika baba yangu ni nani.DNA inapimwa wapi? And how much does it cost? If I cannot afford the cost,anaweza kutokea Good Samaritan kunisaidia?
     
  2. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,685
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Mh! We unatafuta m.a.t.a.k.o ya nyoka sasa! Vipi unahisi kuna mdingi ndo babako tofauti na mzee wako? Au anamshiko nini? Achana na mawazo hayo. Otherwise nenda ustawi wa jamii watakupa mwongozo sahihi.
     
  3. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani mbona watuwengine wanapenda kujitia BP? unawasiwasi wa nini? ebu ongea na mzazi wako wa kike ndio atakupa SIRI ...
     
  4. m

    mob JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,705
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    jaribu kupitiia sheria inayoitwa HUMAN DNA REGULATORY ACT 2009 itakueleza kwa upana
     
  5. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 3,021
    Likes Received: 1,172
    Trophy Points: 280
    Okay,nimeipata. Hii DNA regulatory act 2009 inasema kwamba kama unataka kupima DNA unatakiwa kuwaandikia regulatory authority,and that is all. Kwa sababu nimekuwa challenged by a family member niende kupima DNA. nIMEMWAMBIA,''Kwa nini nikapime,kama mtu anataka kupima DNA yangu,it can be done,kumbuka Bill Clinton na Monica Lewinsky...
     
  6. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    haya mkuu na kutakia mema safari njema
     
  7. m

    makondeko Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pcr for paternity issues in tz is only chini ya mkemia mkuu wa serikali na gharama yake ni laki 3
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,159
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    mhh! lakini weye si mtoo wa kwanza wa mwalimu nyerere inamaana kuna mgogoro ndani ya family ... tafadhili uje na majibu basi...
     
  9. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Gharama unaweza kutumia laki tano then unagundua mtoto siyo wako utafanyaje mtazamo wangu bora uache
     
  10. N

    Neylu JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,644
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mmh...Sema ukweli, au unaenda kumpima mwanao ili ujue kama kweli ni wako au umeibiwa?
     
Loading...