Naomba mnisaidieni jinsi ya kuepusha mimba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mnisaidieni jinsi ya kuepusha mimba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by OME123, Oct 16, 2010.

  1. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,279
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Jamani naomba mnisaidie namna ya kuepusha kumpa mimba msichana,nahitaji kujua may be formula ya kuweza kutumia ili kukwepa ukiwa unakula nyama kwa nyama(namaanisha without using condom).

    Si unajua sometimes condom ina madhara,mi sitaki kutumia condom hata kidogo,nihabarisheni namna ya kutokumimba msichana,nipo gizani jamani.
     
  2. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kama hutaki kutumia Condom mshaangalia afya zenu????????
     
  3. c

    cool guy Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu labda muwe wapenzi wa ndoa ..nyama kwa nyam mazee hatari...ziko njia tutakuelekeza kwa jinsi ya experience yetu..baada kidogo
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,009
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    oaneni kama hamtaki kutumia kinga,otherwise muwe mnalenga safe days though nayo si ya kuaminika coz mzunguko wa msichsna sometime unakuwa sio constant, hakisha mmepima na hamtoki njje ya mahusiano yenu
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Oct 16, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    tigo express yourself
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    una uhakika?
     
  7. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,279
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    nieleze kaka niko serious nisaidie
     
  8. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,279
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    nisaide kaka nieleze
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,474
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Acha kupiga m**i hadi uowe...........

    Abiria funga kufuli lako............

    Jifunze kusema "Nguruwe pita leo sina mkuki by Malila"
     
  10. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,731
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mmh!,nisubirini nakuja sasa hivi.
     
  11. e

    ejogo JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Namna ya kuacha kumpa mimba msichana ni kuacha kufanya nae ngono.
     
  12. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,245
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Tigo thumni itakusaidia sana kuepuka mimba.
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,301
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    oa tu
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,800
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    Jamani sikuhizi kwanza wakupe madongo then ndo watokee wasamalia wema wakwambie!!ngoja mimi ninajua unahesabu siku yakwanza ya mp yake hadi siku ya kumi na nne!Hizo siku ni noma sikwa wote ila siku saba za mwanzo na maanisha siku anayomaliza kama anaenda3 basi unaweza kuchakachua hadi 4+3 zaMp =7endelea siku3 tu!zinakuwa ten days kutokea hapo usipige hadi zipite 5then mwendo mdundo mpaka mp!siyakitaalamu sana ila inasaidia ila wataalamu watakuja kukusaidia mimi nimekupa idea yangu wapo wenye maskil yao hapa utapata usikonde ila kumbuka condomu ndugu yangu tunakuhitaji hapa JF:mmph:
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    njia pekee na yakuaminika duniani kote wengi wametumia na ikakubalika ni kutokufanya tendo la ndoa nae hii 100% atomimbika labda kwa uwezo wa roho mt
     
  16. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    hehehe hahahaha

    hichi ndicho cha kuzingatia dogo. la sivyo jiandae kwa diapers na baby towels.

    ushasikia wapi mtu kapata mimba kupitia mlango wa bafuni?
     
  17. idea

    idea Senior Member

    #17
    Oct 16, 2010
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 118
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wewe ukisikia zinataka kutoka mimina nje tu.
     
  18. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    1. Kwanza umeomba msaada huku unanungunuka....Be bold when you present yourself!!..Epuka neno jamani jamani...muachie girlfrend wako alitumiee zaidi...!

    2. Ukiweza kuwa strong as a man ... Be with character ... mpende Msichana wako kikamilifu..yaani mpende kabisa na umaanishe .. mpende mpaka atulie kabisa...unaweza kuanza kuongelea habari la future ya kweli naye... kupima nk!

    3. Kwa namana hiyo atakuwa anafurahia zaidi Character of Love ... na utaweza kufanya naya sex ..mara chache ambazo ni safe!!

    4. Kumbuka kumpenda Kabisa na usimtanie...!! Mpe upendo wa mwanume kamili ..Bold...Hard ..Penetrative... Carering... no bulling...teach her what you think is ok for you...etc.. Yote hii ni kuleta nidhamu ya sex on safe days only!! Ni upendo wa dhati tu unawezesha hili kufanyika...vinginevyo mtarukiana kama Kuku na you know this is a shame!!
     
  19. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    silazima tu do!
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Uhusiano tafadhari ni changu,GF,au mtu tuu wa kawida
    Kwani Ngono kwako imekuwa basic need?acha ngono zembe.
    Sina ushauri mwingine inaonekana umedhamiria kuharibu
     
Loading...