Naomba mnisaidie, modem yangu nikiiunganisha na mobile hotspot inazima

mabuladaud

Member
Jun 19, 2019
15
45
HAbari zenu wakuu?

Naomba mnisaidie, modem yangu nikiconnect inazima mobile hotspot. Je, niwezeje kushare internet kwenye computer nyingine.

Pia sms zikiingia zingine hazisomeki, yaani zinakuja alama za maneno tu. Nmejaribu ku unistall tatzo bado lipo.
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
24,994
2,000
Mkuu eka vizuri hapo unatumia vifaa gani na vina os gani, modem una connect kwenye nini na hio hotspot umetengeneza kwenye nini

Na hizo sms dashborad yako ni ipi.
 

mabuladaud

Member
Jun 19, 2019
15
45
Mkuu eka vizuri hapo unatumia vifaa gani na vina os gani, modem una connect kwenye nini na hio hotspot umetengeneza kwenye nini

Na hizo sms dashborad yako ni ipi.
MODEM na connect kwenye laptop windows 10 af hii modem ina build in wifi inaconnect ila no internet access shida ni kwamba nataka nitumie ile windows 10 build in mobile hotspot lakini nikiweka tu modem hiyo hotspot inakuwa inactve.
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
24,994
2,000
MODEM na connect kwenye laptop windows 10 af hii modem ina build in wifi inaconnect ila no internet access shida ni kwamba nataka nitumie ile windows 10 build in mobile hotspot lakini nikiweka tu modem hiyo hotspot inakuwa inactve.
Tumia connectify me, program ya kutengenezea hotspot yenye 3rd party adapter.
 

MIGNON

JF-Expert Member
Nov 23, 2009
3,692
2,000
HAbari zenu wakuu?

Naomba mnisaidie, modem yangu nikiconnect inazima mobile hotspot. Je, niwezeje kushare internet kwenye computer nyingine.

Pia sms zikiingia zingine hazisomeki, yaani zinakuja alama za maneno tu. Nmejaribu ku unistall tatzo bado lipo.
Kama ulifanikiwa naomba nami inisaidie.Modem HSPA 3.5G ina soft wifi na nimeunganisha na smartphone yangu lakini ujumbe unaokuja ni "connected.No internet".
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom