Naomba mjadala wa wazi na Zitto kuhusu usaliti ndani ya chama


Status
Not open for further replies.
I

Isango

R I P
Joined
Jul 23, 2008
Messages
295
Likes
8
Points
35
I

Isango

R I P
Joined Jul 23, 2008
295 8 35
Kuna Mijadala Mingi inaendelea, ya wazi na isiyo ya Wazi. Mingine inaumiza, mingine ya Kipropaganda, mingine ya kuchafuana, mingine ya watu wasiojua nini kinaendelea, mingine inafadhiliwa.

Ninaomba kwa sasa kama kweli Zitto sio msaliti, Mimi ambaye namheshimu sana kama Kiongozi katika Chama changu, ambaye muda mwingi nilimpa fursa ya kuja St. Augustine University kama Kiongozi kuja kuhutubia, tumempa heshima, tunamsheshimu lakini naona sasa anachotaka kuwaaminisha watanzania mara zingine kimekuwa na utata. Licha ya mimi kujitoa katika mijadala mingi inayohusu mambo hayo anayodanganya kwa kumheshimu, sasa naona haoni aibu.

Zitto ajitokeze sasa aseme kuwa hakumsaidia Mohamedi Dewji Mbunge wa Singida Mjini wakati wa uchaguzi Mkuu 2010, ajitokeze na Dewji Mwenyewe tuweke mjadala huu wazi kwa manufaa ya nchi yetu.

Nimechoka. Ukweli utatuweka huru, tunahitaji mabadiliko
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
54
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 54 145
Sasa zitto ana nguvu gani hp nchini mpk aache jimbo lake akamsaidie MO
 
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
3,463
Likes
19
Points
0
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
3,463 19 0
Hakuna mjadala Zitto ni msaliti namba moja akishirkiana na CCM kuichakachua CHADEMA lakini ameshtukiwa mapema mchana kweupe na ndo maana muda mwingi maccm wametumia kumsaidia huyu pandikizi.
 
wambeke

wambeke

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2013
Messages
2,677
Likes
2,531
Points
280
wambeke

wambeke

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2013
2,677 2,531 280
unasemaje vile? mbona hata sijaskia umesema nini
 
alexmahone

alexmahone

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
457
Likes
136
Points
60
alexmahone

alexmahone

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
457 136 60
Acha kuwa kama kuku mwenye kideri,mavi yakimganda nyuma hayatoki mpaka anakufa.Babu yako slaa keshafunga mjadala.Mbona hujiulizi kuwa siku 14 zimepita ama lah.!?
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,893
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,893 280
Isango,

Najua ulikua mgombea Ubunge kwa Tiketi ya Chadema jimbo la Singida Mjini.

Jimbo ambalo mgombea wa CCM alipita bila kupingwa kisha baadae Mkurugenzi wa tume akatangaza kuwa upo kwenye kinyang'anyiro na uchaguzi ukafanyika kwa ushindani.

Mwenyekiti aliyepita akishirikiana na kiongozi "Mhusika" walituhumiwa kushiriki hujuma hii ya kuuza jimbo!
 
Last edited by a moderator:
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
15,988
Likes
2,759
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
15,988 2,759 280
Achana na huyo zitto.. watu tushamtema siku nyingi... mtu na akili zako timamu huwezi kukubaliana na mambo ya zitto
 
hmjamii

hmjamii

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
625
Likes
154
Points
60
hmjamii

hmjamii

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
625 154 60
Naona wanaojua ukweli kwamba zzk akifanya mdahalo wataumbuka wanatoa komenti za kijinga zisome uone
 
12STONE

12STONE

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
1,096
Likes
60
Points
145
12STONE

12STONE

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2013
1,096 60 145
Hapo ni Patamu-Mnyampaa wa Ukhaya,Usingida.
 
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
5,848
Likes
9
Points
135
Age
48
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
5,848 9 135
Issango,

Najua ulikua mgombea Ubunge kwa Tiketi ya Chadema jimbo la Singida Mjini.

Jimbo ambalo mgombea wa CCM alipita bila kupingwa kisha baadae Mkurugenzi wa tume akatangaza kuwa uchaguzi utafanyika.
ben kuna point ulikuwa unadrive hapa go ahead ili issango afunge
 
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
694
Likes
3
Points
0
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
694 3 0
Zitto anajiona ni genius na watanzania wote ni wajinga na mazuzu wasioelewa mambo!!

Mwisho wa Zitto utakuwa mbaya sana,kashapindikizwa udini na mkulu!!!
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
Dogo, nyinyi si mmekatazwa na katibu wenu mkuu kuliongelea hili swala?
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,766
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,766 280
Kama kweli atajitokeza katika mjadala huu nitaamini ni kweli, zitto anakipenda chama, lakini kama hatajitokeza nitajua yaleyale mambo yake, sarakasi za kinafiki tu!
 
umatemate

umatemate

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
758
Likes
4
Points
35
Age
42
umatemate

umatemate

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
758 4 35
zito njoo huku watu wanaweweseka mchana kweupe
 
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF Gold Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
6,332
Likes
123
Points
145
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF Gold Member
Joined Jun 9, 2011
6,332 123 145
Huyu Mh. Zitto inaonekana alikuwa anafanya kazi mpaka za Mwenyekiti, Katibu mkuu na Kamati Kuu ya CHADEMA!.

Kitu kinachonishangaza ni kuwa, katika hizi kazi zake, yale mabaya yote anayabeba yeye lakini mazuri yote wanabebeshwa Kamati Kuu, Katibu Mkuu na Mwenyekiti Taifa.

Hivi mipaka ya kiutendaji ya CHADEMA iko wapi mpaka kiongozi mwingine afanye kazi za viongozi wengine?.

Hizi hoja hizi!

Mkiambiwa CHADEMA haijajipanga, mnaanza kupiga kelele.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,254
Likes
44,870
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,254 44,870 280
hawezi kuthubutu, zitto ni muoga sana ! Na kwa vile NCHIMBI kachinjiwa baharini ndiyo kabisaaa !
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,237,653
Members 475,675
Posts 29,295,850