Naomba mbinu za kuishi na mume bahili

Mr noble

Mr noble

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2017
Messages
542
Points
500
Mr noble

Mr noble

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2017
542 500
Kama mmeikubali hiyo haki sawa mbona kazi za ndani hamtaki kufanya?
Mi binafsi nafanya hizo kazi ila kama
Kama mmeikubali hiyo haki sawa mbona kazi za ndani hamtaki kufanya?
Hizo kazi binafsi nafanya,ila wewe binafsi uko radhi kuniacha mimi nifanye hizo kazi halafu wew uitafutie ulaji familia!?
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
13,322
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
13,322 2,000
Kama Vile Wanawake Walivyo na Uzuri wa Ndani Ambao Huwezi Kuuona kwa Macho Ndivyo na Sisi Wanaume Tulivyo na Pesa za Ndani Sana Huwezi Kuziona kwa Macho


Lakini Zipo!
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
10,990
Points
2,000
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
10,990 2,000
Shemeji si ndo wewe eti
Acha ubahili
Hahahaha utaniua we mwanamke mbona babu Asprin anakufagiliaga sana juu ya pesa ,huwa anasemaga Sakayo sio kama wale wafujaji mali......kimoyo nasema kumbe babu hajamjua Sakayo wangu mimi ndiyo naishi nae banahhhhh
 
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
3,279
Points
2,000
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
3,279 2,000
Mi binafsi nafanya hizo kazi ila kama

Hizo kazi binafsi nafanya,ila wewe binafsi uko radhi kuniacha mimi nifanye hizo kazi halafu wew uitafutie ulaji familia!?
Kwani siku hizi jukumu la kutafuta pesa na kuhudumia familia mnafanya peke yenu wanaume? Hebu oneni aibu.
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
44,715
Points
2,000
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
44,715 2,000
Hahahaha utaniua we mwanamke mbona babu Asprin anakufagiliaga sana juu ya pesa ,huwa anasemaga Sakayo sio kama wale wafujaji mali......kimoyo nasema kumbe babu hajamjua Sakayo wangu mimi ndiyo naishi nae banahhhhh
Hahahahaha
Mie huwa siombi hela bana... Ila na wewe mbona hujiongeziiiii

#achaubahiliuendembinguni#
 
K

kiluvya

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
1,308
Points
1,500
K

kiluvya

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
1,308 1,500
Habari za mchana wanajamii,

Naombeni mbinu za kuishi na mume bahili/mchoyo.

Mwanaume ni mchoyo jamani, vitu viikisha ndani atajikausha utafikiri sio yeye ndo baba wafamilia. Umeme unakatika atauchuna na mtalala gizani, asubuhi ataondoka bila kuacha hata mia sijui anawaza mtakula nini, kwakuwa nina mtoto mdogo na wadada wa kazi inabidi niwaachachie pesa za matumizi, gari akiriharibu hatengenezi ng'o na litaendeshwa hivyo hivyo mpaka utakavyoamua kulipeleka gereji mwenyewe.

Nimechoka jamani basi ikokea katoa hela utakuta kaweka 100,000 kabatini na hakwambii kama ni pesa ya matumizi.

Akishatoa hiyo atajikausha hata miezi minne inaweza pita bila kutoa kitu na bado ataendelea kukuomba hela,mara naomba hela nikaweke mafuta kwenye gari, mara naomba hela ya sadaka ili mradi ile aliotoa mpaka iishe.

Basi nikafungua biashara sehemu, akaidakia yeye akaanza kuisimamia, sijawahi ona hata mia kutoka kwenye ile biashara, kodi ya pango ikaisha, hela hata mia, ikabidi nilipie tena kodi, bado sioni kitu yaani kama hakuna biashara inaendelea,ukimuuliza anakuwa mkali

Basi nimeamua kutolipa tena kodi ya pango ikiisha, na TRA Silipi. Nimemsema sana lakini naona habadiliki.

Nimfanyeje mwanaume wa hivi khaaaa
Tatizo umetueleza upande mmoja...wewe upande wako madhaifu ni yapi?...mfano kipato chako kwa mwezi ni kiasi gani na ulikuwa/huwa unachangia nini?....

je haki yake ya ubaba wa nyumba anapewa au ndo kila siku unatoa visingizio?...

Mme kufikia kususa familia hasa kumsusa mke kuna vitu vingi vimemkwaza na pamoja na kukuvumilia anaona hubadiriki.....

Mfano, ondoka wewe uone kama hata nunua umeme, au kuacha pesa ya matumizi nyumbani....nikwamba anafanya kukukomoa wewe mwisho wa siku familia nzima inaumia.....
 
marrykate

marrykate

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2012
Messages
666
Points
250
marrykate

marrykate

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2012
666 250
Umekosea sana kuingilia majukumu yake tangu mwanzo unaonesha ulikuwa unatoa wewe zaidi,acha kuingilia majukumu yake hata kama unahela kiasi gani....iliandikwa mwanaume atakula kwa jasho,mwanamke atazaa kwa uchungu!!
Mwache yeye asimamie majukumu yake kama baba wa familia,huruma huruma zinakuponza.
MPENZI UNAFANYAJE SASA KAMA HAJATOA HELA,MLALANJAA AU INAKUWAJE
 
marrykate

marrykate

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2012
Messages
666
Points
250
marrykate

marrykate

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2012
666 250
Mpe K vizuri, atafanya chochote utakachomelekeza.ndio maana malaya huwa wanatushika masikio hadi tunauza nyuma tuwape hela, ni kwasababu ya kutoa K, wanakuachia uwe huru kuifanyia utakacho.
hata hamu ya kumpa hiyo itakuwepo sasa, inatoka wapi kwamfano. hivi kweli utaenjoy k mwanao hujui amekula nini
 
marrykate

marrykate

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2012
Messages
666
Points
250
marrykate

marrykate

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2012
666 250
Baada ya kusoma maelezo yako, inavyoonyesha wewe ndio ulimuomba akuoe kwa hiyo anaona wewe ndio unastahiki kuhudumia gharama za nyumba na mengineyo.

Suluhisho, jitahidi ujinyime mpaka tine la mwisho usitoe chochote, hakikisha umekula umeshiba kabla hujarudi nyumbani, halafu mlaze na njaa
na watoto je inakuwaje mpendwa na wenyewe wanala njaa,halafu huyu jamaa sio mtembezi, akitoka kazini nyumbani tu. ka kaa kwenye kochi ni kuangalia TV hata kuuliza jioni tunakula nini hakuna.
 
marrykate

marrykate

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2012
Messages
666
Points
250
marrykate

marrykate

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2012
666 250
Unadhani hapo kuna ishu basi hapo ni mtu kajitongozesha kwa mwanaume kwa maslahi yake binafsi labda aolewe labda aonekane yupo na mwanaume handsome...na ujinga ujinga wao mwingine wa kutaka kuwa fake hata kwenye mahusiano...nina mume handsome Nina mume hivi.

Mwisho wa siku wanashindwa kufocus kwenye vitu vya msingi ,wakija Wanaume wapo serious wanawaona wapo desperate, wakija wahuni wapenda vitonga wenye sura nzuri ndo wanashoboka Mwisho wa siku watombw* na marioo na mwisho wa siku kbs Wana force ndoa na marioo...

Tumlalamikie nani km sio upuuzi wao wenyewe
mbona kama unayajua sana mambo ya Mario, au na wewe ni mmoja wapo. kunywa maji kidogo upunguze mihemko
 
T

The iron batterfly

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2018
Messages
1,785
Points
2,000
T

The iron batterfly

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2018
1,785 2,000
na watoto je inakuwaje mpendwa na wenyewe wanala njaa,halafu huyu jamaa sio mtembezi, akitoka kazini nyumbani tu. ka kaa kwenye kochi ni kuangalia TV hata kuuliza jioni tunakula nini hakuna.
Hahahahah bomu hilo
Ila ndio uwaifu matirio jikaze usiachike usije ukaitwa singo maza na matusi kedekede wenyewe wanasema ndoa inawaletea wanawake heshima,hata Kama hutunzwi wewe hudumia family pamoja na yeye na umpe mapenzi kama yoteee,nacheka kifilipino
 
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
517
Points
500
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
517 500
Habari za mchana wanajamii,

Naombeni mbinu za kuishi na mume bahili/mchoyo.

Mwanaume ni mchoyo jamani, vitu viikisha ndani atajikausha utafikiri sio yeye ndo baba wafamilia. Umeme unakatika atauchuna na mtalala gizani, asubuhi ataondoka bila kuacha hata mia sijui anawaza mtakula nini, kwakuwa nina mtoto mdogo na wadada wa kazi inabidi niwaachachie pesa za matumizi, gari akiriharibu hatengenezi ng'o na litaendeshwa hivyo hivyo mpaka utakavyoamua kulipeleka gereji mwenyewe.

Nimechoka jamani basi ikokea katoa hela utakuta kaweka 100,000 kabatini na hakwambii kama ni pesa ya matumizi.

Akishatoa hiyo atajikausha hata miezi minne inaweza pita bila kutoa kitu na bado ataendelea kukuomba hela,mara naomba hela nikaweke mafuta kwenye gari, mara naomba hela ya sadaka ili mradi ile aliotoa mpaka iishe.

Basi nikafungua biashara sehemu, akaidakia yeye akaanza kuisimamia, sijawahi ona hata mia kutoka kwenye ile biashara, kodi ya pango ikaisha, hela hata mia, ikabidi nilipie tena kodi, bado sioni kitu yaani kama hakuna biashara inaendelea,ukimuuliza anakuwa mkali

Basi nimeamua kutolipa tena kodi ya pango ikiisha, na TRA Silipi. Nimemsema sana lakini naona habadiliki.

Nimfanyeje mwanaume wa hivi khaaaa
utakuwa mbovu sana kitandani, mm nina mchepuko wangu kitandani hana tofauti na yule wa gwaji boy, nikimgegedaga simpagi hela nyingi hata kama ninazo
 
T

The iron batterfly

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2018
Messages
1,785
Points
2,000
T

The iron batterfly

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2018
1,785 2,000
mbona kama unayajua sana mambo ya Mario, au na wewe ni mmoja wapo. kunywa maji kidogo upunguze mihemko
Hahahahah unaona majibu yao?ukihudumia family utaambiwa wewe mbaya,una kiherehere,una jipa majukumu ya mume,unataka umtawale mume
Ukiacha family inaadhirika,maskin mwanamke wa kiafrica hasa Tanzania mna tabu sanaaa
Ila narudia ulichemka anzia mwanzo,kamwe usidate na mwanaume bahili wala kuolewa naye
Wanaume nao sikuhizi wanataka kutunzwa halafu waendelee kuheshimiwa na wake zao,hiyo haipo,mimi nikitoa hela yangu afu umekalisha pumbu tu jua wewe ni marioo nakufuga full stop na nyumba nitaiendesha kwa taratibu na kanuni zangu,hutaki kutawaliwa timiza majukumu yako kama baba na kichwa Cha familia simpo
Hahahahah utawaona wapenda utelez watakavyo dandia hii comment
 
T

The iron batterfly

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2018
Messages
1,785
Points
2,000
T

The iron batterfly

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2018
1,785 2,000
utakuwa mbovu sana kitandani, mm nina mchepuko wangu kitandani hana tofauti na yule wa gwaji boy, nikimgegedaga simpagi hela nyingi hata kama ninazo
Hahahahah wanawake mnasikia?acheni kiherehere Cha kuhudumia familia,acheni kutunza wanaume,kama hana basi laleni njaa.mwanamke ameumbwa kutunzwa jameniii
 

Forum statistics

Threads 1,315,272
Members 505,171
Posts 31,852,183
Top