Naomba mbinu za kuishi na mume bahili

SparkJuniour2020

SparkJuniour2020

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2018
Messages
282
Points
250
SparkJuniour2020

SparkJuniour2020

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2018
282 250
Habari za mchana wanajamii,

Naombeni mbinu za kuishi na mume bahili/mchoyo.

Mwanaume ni mchoyo jamani, vitu viikisha ndani atajikausha utafikiri sio yeye ndo baba wafamilia. Umeme unakatika atauchuna na mtalala gizani, asubuhi ataondoka bila kuacha hata mia sijui anawaza mtakula nini, kwakuwa nina mtoto mdogo na wadada wa kazi inabidi niwaachachie pesa za matumizi, gari akiriharibu hatengenezi ng'o na litaendeshwa hivyo hivyo mpaka utakavyoamua kulipeleka gereji mwenyewe.

Nimechoka jamani basi ikokea katoa hela utakuta kaweka 100,000 kabatini na hakwambii kama ni pesa ya matumizi.

Akishatoa hiyo atajikausha hata miezi minne inaweza pita bila kutoa kitu na bado ataendelea kukuomba hela,mara naomba hela nikaweke mafuta kwenye gari, mara naomba hela ya sadaka ili mradi ile aliotoa mpaka iishe.

Basi nikafungua biashara sehemu, akaidakia yeye akaanza kuisimamia, sijawahi ona hata mia kutoka kwenye ile biashara, kodi ya pango ikaisha, hela hata mia, ikabidi nilipie tena kodi, bado sioni kitu yaani kama hakuna biashara inaendelea,ukimuuliza anakuwa mkali

Basi nimeamua kutolipa tena kodi ya pango ikiisha, na TRA Silipi. Nimemsema sana lakini naona habadiliki.

Nimfanyeje mwanaume wa hivi khaaaa
Ndo utamu wa marioo wote, tena wa kwako ana afadhali hata kusimamia hiyo biashara japo huoni hata kumi, by the way mzigo wako huo komaa nao ikishindikana temana nae:rolleyes:. Cha mwisho kwa huyu kijianaume acha ufala unamuumiza mtoto wa watu ukue basi cha umarioo:confused:
 
mabutu1838

mabutu1838

Member
Joined
Feb 20, 2019
Messages
30
Points
125
mabutu1838

mabutu1838

Member
Joined Feb 20, 2019
30 125
Habari za mchana wanajamii,

Naombeni mbinu za kuishi na mume bahili/mchoyo.

Mwanaume ni mchoyo jamani, vitu viikisha ndani atajikausha utafikiri sio yeye ndo baba wafamilia. Umeme unakatika atauchuna na mtalala gizani, asubuhi ataondoka bila kuacha hata mia sijui anawaza mtakula nini, kwakuwa nina mtoto mdogo na wadada wa kazi inabidi niwaachachie pesa za matumizi, gari akiriharibu hatengenezi ng'o na litaendeshwa hivyo hivyo mpaka utakavyoamua kulipeleka gereji mwenyewe.

Nimechoka jamani basi ikokea katoa hela utakuta kaweka 100,000 kabatini na hakwambii kama ni pesa ya matumizi.

Akishatoa hiyo atajikausha hata miezi minne inaweza pita bila kutoa kitu na bado ataendelea kukuomba hela,mara naomba hela nikaweke mafuta kwenye gari, mara naomba hela ya sadaka ili mradi ile aliotoa mpaka iishe.

Basi nikafungua biashara sehemu, akaidakia yeye akaanza kuisimamia, sijawahi ona hata mia kutoka kwenye ile biashara, kodi ya pango ikaisha, hela hata mia, ikabidi nilipie tena kodi, bado sioni kitu yaani kama hakuna biashara inaendelea,ukimuuliza anakuwa mkali

Basi nimeamua kutolipa tena kodi ya pango ikiisha, na TRA Silipi. Nimemsema sana lakini naona habadiliki.

Nimfanyeje mwanaume wa hivi khaaaa
hamia kwangu fasta. "Jiwe hata ulichemshe vp halitoi supu"
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
10,990
Points
2,000
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
10,990 2,000
Habari za mchana wanajamii,

Naombeni mbinu za kuishi na mume bahili/mchoyo.

Mwanaume ni mchoyo jamani, vitu viikisha ndani atajikausha utafikiri sio yeye ndo baba wafamilia. Umeme unakatika atauchuna na mtalala gizani, asubuhi ataondoka bila kuacha hata mia sijui anawaza mtakula nini, kwakuwa nina mtoto mdogo na wadada wa kazi inabidi niwaachachie pesa za matumizi, gari akiriharibu hatengenezi ng'o na litaendeshwa hivyo hivyo mpaka utakavyoamua kulipeleka gereji mwenyewe.

Nimechoka jamani basi ikokea katoa hela utakuta kaweka 100,000 kabatini na hakwambii kama ni pesa ya matumizi.

Akishatoa hiyo atajikausha hata miezi minne inaweza pita bila kutoa kitu na bado ataendelea kukuomba hela,mara naomba hela nikaweke mafuta kwenye gari, mara naomba hela ya sadaka ili mradi ile aliotoa mpaka iishe.

Basi nikafungua biashara sehemu, akaidakia yeye akaanza kuisimamia, sijawahi ona hata mia kutoka kwenye ile biashara, kodi ya pango ikaisha, hela hata mia, ikabidi nilipie tena kodi, bado sioni kitu yaani kama hakuna biashara inaendelea,ukimuuliza anakuwa mkali

Basi nimeamua kutolipa tena kodi ya pango ikiisha, na TRA Silipi. Nimemsema sana lakini naona habadiliki.

Nimfanyeje mwanaume wa hivi khaaaa
Mna wa watoto wangapi?
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
10,990
Points
2,000
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
10,990 2,000
Mume amefirisika akiwa na wewe, au tangu mmeanza mahusiano alikua haba kitu?
 
sonnita

sonnita

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2014
Messages
1,112
Points
1,500
sonnita

sonnita

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2014
1,112 1,500
That's y nimemuuliza alikubalije kuolewa na marioo aka bahili
Afu wanawake wengi wanatunza nyumba wanapretend tu mitandaoni,kuficha aibu
Ila wengi ni married but single
Hii kasumba ya kutafuta heshima ya kipuuz kwenye jamii ilhal ndani walia na wanao imeponza wanawake wengi
Anyway halooooo hahahahah
Umechangamka, hahhhahhhahhaa.
 
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2014
Messages
2,267
Points
2,000
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2014
2,267 2,000
Habari za mchana wanajamii,

Naombeni mbinu za kuishi na mume bahili/mchoyo.

Mwanaume ni mchoyo jamani, vitu viikisha ndani atajikausha utafikiri sio yeye ndo baba wafamilia. Umeme unakatika atauchuna na mtalala gizani, asubuhi ataondoka bila kuacha hata mia sijui anawaza mtakula nini, kwakuwa nina mtoto mdogo na wadada wa kazi inabidi niwaachachie pesa za matumizi, gari akiriharibu hatengenezi ng'o na litaendeshwa hivyo hivyo mpaka utakavyoamua kulipeleka gereji mwenyewe.

Nimechoka jamani basi ikokea katoa hela utakuta kaweka 100,000 kabatini na hakwambii kama ni pesa ya matumizi.

Akishatoa hiyo atajikausha hata miezi minne inaweza pita bila kutoa kitu na bado ataendelea kukuomba hela,mara naomba hela nikaweke mafuta kwenye gari, mara naomba hela ya sadaka ili mradi ile aliotoa mpaka iishe.

Basi nikafungua biashara sehemu, akaidakia yeye akaanza kuisimamia, sijawahi ona hata mia kutoka kwenye ile biashara, kodi ya pango ikaisha, hela hata mia, ikabidi nilipie tena kodi, bado sioni kitu yaani kama hakuna biashara inaendelea,ukimuuliza anakuwa mkali

Basi nimeamua kutolipa tena kodi ya pango ikiisha, na TRA Silipi. Nimemsema sana lakini naona habadiliki.

Nimfanyeje mwanaume wa hivi khaaaa
Bila Shaka ww utakua shabiki wa arsenal
 
F

Fursakibao

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2017
Messages
1,218
Points
2,000
F

Fursakibao

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2017
1,218 2,000
eeh gari ni basic need
Achana na watoto wa uswahilini.
Mtu unahitaji msaada watu wanaleta mzaha hapa.

Kwanza nikupongeze kwa kuweza kumvumilia toka alipokuwa na wakati mgumu mpaka sasa. Nadhani ifike wakati umwambie imetosha, akiondoka bila kuacha pesa za matumizi hakuna msosi. Hata ukibidi gari pia mnyang'anye. Ukiona vipi piga chini kabisa.

Au unaogopa kuitwa single mother?
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
26,583
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
26,583 2,000
Njoo tukuhudumie
 
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
4,195
Points
2,000
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
4,195 2,000
Pesa ya Mwanaume

1. Kununia all basic needs (food, shelter and clothes) za kila mtu ndani ya Nyumba.
2. Kulipia Ada watoto kila mwaka
3. Matumizi madogo madogo ya mke.
4. Wazazi wa pande zote mbili lazima wapate
5.kulipa kodi ya nyumba.
6.kuchangia michango ya Harusi atakayoenda mke
7.Sare za harusi atazohudhuria mwanamke ni mume ataambiwa atoe pesa.
8.Matumizi madogo madogo ya nyumbani (maji,umeme)
9.Outings za hapa na pale Mume utaangaliwa
10.Sadaka kanisani/msikitini, Mwanamke asione 2000 mezani ataitaka hiyo akaitoe sadaka na yake ibakie kwenye pochi.
11. Mafuta ya kupata atasema baba fulani sina mafuta ya kupaka na pesa sina sahivi nisaidie, utaambiwa haya mkiwa mnakula au umetafutiwa pigo takatifu ukiwa zako outing/sokoni utapelekwa na utapiyishwa dukani,

Pesa ya Mwanamke
1. Kuweka bando za Mb na vocha za kupigia rafiki



Wanaume tusilalamike sanaaaa.....
 
The Happiness

The Happiness

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2018
Messages
826
Points
1,000
The Happiness

The Happiness

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2018
826 1,000
Inatia hasiraaa, pole dada
 

Forum statistics

Threads 1,315,265
Members 505,171
Posts 31,851,862
Top