Naomba matokeo Ya Magu na Busega pls!!!

  • Thread starter Ng'wanza Madaso
  • Start date

Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2008
Messages
2,278
Likes
100
Points
160
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2008
2,278 100 160
Wakuu naomba kujua matokeo ya Majimbo haya Magu na Busega.
 
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2008
Messages
2,278
Likes
100
Points
160
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2008
2,278 100 160
Wakuu naomba kujua matokeo ya Majimbo haya Magu na Busega.
 
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2008
Messages
2,278
Likes
100
Points
160
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2008
2,278 100 160
Pls sijapata bado matokea ya Magu mji9ni mwenye kujua anijuze pia.
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,608
Likes
123
Points
160
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,608 123 160
Kamani ameshinda busega na Limbu ameshinda magu
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,351