Naomba kuuliza


D

diannajohn

Member
Joined
Nov 13, 2016
Messages
76
Likes
8
Points
15
Age
26
D

diannajohn

Member
Joined Nov 13, 2016
76 8 15
Kama kichwa kinavyojielezea ivi izo ajira za afya zilizositishwa kulikua na majina ya waliopangiwa ya health records?naomba kujuzwa kama yalikuwepo
 
Padri Mcharo

Padri Mcharo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
1,929
Likes
3,365
Points
280
Padri Mcharo

Padri Mcharo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2015
1,929 3,365 280
Sijui
 

Forum statistics

Threads 1,236,129
Members 475,007
Posts 29,247,731