Naomba kuuliza utaratibu wa kutumia ili kupata Kitambulisho cha utaifa

plainpaper

Member
Oct 12, 2018
72
125
Habari za asubuhi wanajamvi, naomba kuuliza kuhusu utaratibu naoweza kuutumia ili kupata Kitambulisho cha utaifa. Wakati mawakala wanapita kuandikisha katika mitaa yenu nilikuwa nchi jirani nikiimuuguza mzazi hivyo sikupata nafasi ya kuandikishwa. Ni utaratibu gani naweza kufuata ili nipate kitambulisho
 

Kajolijo

JF-Expert Member
May 30, 2016
3,372
2,000
Habari za asubuhi wanajamvi, naomba kuuliza kuhusu utaratibu naoweza kuutumia ili kupata Kitambulisho cha utaifa. Wakati mawakala wanapita kuandikisha katika mitaa yenu nilikuwa nchi jirani nikiimuuguza mzazi hivyo sikupata nafasi ya kuandikishwa. Ni utaratibu gani naweza kufuata ili nipate kitambulisho
pole kwanza kwa kuuguliwa.. m nadhani n vizuri uende ofisi za NIDA zilizokaribu na wewe ili uweze kupata majibu sahihi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom