naomba kuuliza mhe. zitto kabwe je kaoa/ana mke


Status
Not open for further replies.
T

Twimane

Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
11
Likes
0
Points
0
T

Twimane

Member
Joined Jul 22, 2009
11 0 0
wanajavi JF naomba kujibiwa hilo swali, mwaka huu 2012 nimeanza kufuatilia makala na speech za mhe. zitto kabwe. nikawa najiuliza huyu mheshimiwa je ana mke yaani kaoa. nikishapata jibu nitawaambia kwa nini nauliza hivi.

natumaini hamtanishambulia baadhi yenu hahahahhhaa
 
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
2,872
Likes
381
Points
180
Age
38
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined Jul 30, 2011
2,872 381 180
Nadhani hakuna cha kujadili,thread ifungwe! Jibu limeshapatikana!
 
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
2,989
Likes
383
Points
180
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
2,989 383 180
hili ni jukwaa la siasa. mambo ya ndoa ni personal hayahusiki hapa.
 
Pendael laizer

Pendael laizer

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2012
Messages
961
Likes
4
Points
35
Pendael laizer

Pendael laizer

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2012
961 4 35
Unataka akuoe??
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
189
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 189 160
Unataka mume
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,268
Likes
1,387
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,268 1,387 280
wanajavi JF naomba kujibiwa hilo swali, mwaka huu 2012 nimeanza kufuatilia makala na speech za mhe. zitto kabwe. nikawa najiuliza huyu mheshimiwa je ana mke yaani kaoa. nikishapata jibu nitawaambia kwa nini nauliza hivi.

natumaini hamtanishambulia baadhi yenu hahahahhhaa
Vipi kakutongoza nini?
 
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,792
Likes
166
Points
160
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified Member
Joined Mar 30, 2009
1,792 166 160
Juzi juzi tu Obama kasaini baada ya David Cameroon kupitisha sera ya kamchezo kenu..... Haya sasa umekubali mwenyewe kuolewa na ZZK.
 
M

Mkekuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,239
Likes
4
Points
0
M

Mkekuu

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,239 4 0
Inafahamika hajaoa,vp? Unataka umpe nini?mpe tu haina noma.
 
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
2,712
Likes
200
Points
160
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
2,712 200 160
wanajavi JF naomba kujibiwa hilo swali, mwaka huu 2012 nimeanza kufuatilia makala na speech za mhe. zitto kabwe. nikawa najiuliza huyu mheshimiwa je ana mke yaani kaoa. nikishapata jibu nitawaambia kwa nini nauliza hivi.

natumaini hamtanishambulia baadhi yenu hahahahhhaa
Kwaani katiba inazuia mabachala kugombea urais?
 
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
1,781
Likes
11
Points
0
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
1,781 11 0
Wabunge wa CDM hawaoi wala kuolewa! Zitto, Sugu, Mnyika, Mdee........
 
kisururu

kisururu

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2011
Messages
331
Likes
3
Points
35
kisururu

kisururu

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2011
331 3 35
Zito ana mke na mtoto kama sio watoto kufuatana na katiba yetu,kama hujaelewa kasome katiba vizuri
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,291
Likes
1,757
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
9,291 1,757 280
ZZ Kabwe yupo JF na Katiba haimzui kuoa na mke sina uhakika ila Amina Chifupa na wengineo wanajitaja mjini hapa M-pm hata kwenye mitandao utampata
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,273,325
Members 490,351
Posts 30,478,120