Naomba kuuliza ...labda kuna sababu...


Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Kwanini wanawake/mabinti wanaitwa majina haya?

Wadudu/ dudu...?

Vyombo/chombo..?
miwashawasha/washawasha....?
mizigo/mzigo/zigo...?

n.k,

Kuna sababu gani ya haya majina?
 
Ras

Ras

Senior Member
Joined
Mar 16, 2007
Messages
126
Likes
0
Points
0
Ras

Ras

Senior Member
Joined Mar 16, 2007
126 0 0
Yote hii ni effects za pornograph ambazo nyingi huonesha mwanamke kama chombo cha kumrdhisha mwanamme. Kuna post niliituma hapa jana ikapoteaghafla ilikuwa na article in pdf ambayo inaeleza kiuwazi kabisa madhara ya pornograph na masterbation mojawapo likiwa ni hili la kuwatoa thamani wanawake na hata kuwaita majina ya ajabu ajabu! hii post siioni sijui mods wameiweka wapi sbb hata nikiserch post zangu siioni!!!:embarrassed::frusty:
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Yote hii ni effects za pornograph ambazo nyingi huonesha mwanamke kama chombo cha kumrdhisha mwanamme. Kuna post niliituma hapa jana ikapoteaghafla ilikuwa na article in pdf ambayo inaeleza kiuwazi kabisa madhara ya pornograph na masterbation mojawapo likiwa ni hili la kuwatoa thamani wanawake na hata kuwaita majina ya ajabu ajabu! hii post siioni sijui mods wameiweka wapi sbb hata nikiserch post zangu siioni!!!:embarrassed::frusty:
Itakuwepo nenda chumba cha 2 au cha 3 mkuu
Lakini wenyewe hawalalamiki kabisa
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Naona wameanza kuchacha maa sasa kuleeeeeeeeee
 
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
852
Likes
88
Points
45
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
852 88 45
Kwanini wanawake/mabinti wanaitwa majina haya?

Wadudu/ dudu...?

Vyombo/chombo..?
miwashawasha/washawasha....?
mizigo/mzigo/zigo...?

n.k,

Kuna sababu gani ya haya majina?

Je, Mkuu na wewe ulishawahi kujiuliza kwanini wanaume wanaitwa:
ATM,
BUZI/MABUZI
***** LANGU
..................n.k.?? Tafakari, Chukua hatua! tit for tat!!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Je, Mkuu na wewe ulishawahi kujiuliza kwanini wanaume wanaitwa:
ATM,
BUZI/MABUZI
***** LANGU
..................n.k.?? Tafakari, Chukua hatua! tit for tat!!
Hili najua kwa sababu ya kutoa fedha kwa mabinti

Na kuwapa starehe za vinywaji na nyamachoma
 
Ras

Ras

Senior Member
Joined
Mar 16, 2007
Messages
126
Likes
0
Points
0
Ras

Ras

Senior Member
Joined Mar 16, 2007
126 0 0
Itakuwepo nenda chumba cha 2 au cha 3 mkuu
Lakini wenyewe hawalalamiki kabisa
Haipo mkuu, labda waeamua kuhamishia jukwaa kubwa ambako sina access, lakini haikuwa ya kikubwa na niliitoa ili iwe fundisho na kwa vijana wadogo wanaoangalia porn na kufanya musterbation:focus: . Kuhusu hayo majina mkuu sidhani kama wanayapenda hata kama wamekaa kimya sbb kwa mtu mwenye akili timamu kumuita majina hayo si rahisi kuafikiana nayo, immagine wengine wanawaita Paka, Choo!!! nadhani ungeipata ile article ukaisoma ungekubaliana nami sbb ya hawa kuitwa hivyo. Lakini kwa mtazamo wangu si vyema kuwaita hivo.
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Nikigeuka kushoto mwanamke!kulia mwanamke!mbele mwanamke!nyuma mwanamke!

Hii inazidisha nizidi kujiona nilivyo wa thamani,,asante Mungu kwa kuniumba mwanamke.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Haipo mkuu, labda waeamua kuhamishia jukwaa kubwa ambako sina access, lakini haikuwa ya kikubwa na niliitoa ili iwe fundisho na kwa vijana wadogo wanaoangalia porn na kufanya musterbation:focus: . Kuhusu hayo majina mkuu sidhani kama wanayapenda hata kama wamekaa kimya sbb kwa mtu mwenye akili timamu kumuita majina hayo si rahisi kuafikiana nayo, immagine wengine wanawaita Paka, Choo!!! nadhani ungeipata ile article ukaisoma ungekubaliana nami sbb ya hawa kuitwa hivyo. Lakini kwa mtazamo wangu si vyema kuwaita hivo.
sure mkuu
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
Mademuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
 
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
852
Likes
88
Points
45
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
852 88 45
Hili najua kwa sababu ya kutoa fedha kwa mabinti
Na kuwapa starehe za vinywaji na nyamachoma
Hiyo ni kweli, lakini unamsaidia halafu anakuita kwa majina ya kukudhalilisha, au we unalionaje hili??
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Nikigeuka kushoto mwanamke!kulia mwanamke!mbele mwanamke!nyuma mwanamke!

Hii inazidisha nizidi kujiona nilivyo wa thamani,,asante Mungu kwa kuniumba mwanamke.
sijaelewa hapo wiselady, yaani ukijicheki nyuma (makalio), ukicheki mbele(kitumbua), kushoto (hips) au unamaanisha nini wewe binti?
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
sijaelewa hapo wiselady, yaani ukijicheki nyuma (makalio), ukicheki mbele(kitumbua), kushoto (hips) au unamaanisha nini wewe binti?

hahahha duh hii kali sasa
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,848
Likes
46,312
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,848 46,312 280
Nini hapa?
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145

Kwanini wanawake/mabinti wanaitwa majina haya?

Wadudu/ dudu...?

Vyombo/chombo..?
miwashawasha/washawasha....?
mizigo/mzigo/zigo...?

n.k,

Kuna sababu gani ya haya majina?
 

Forum statistics

Threads 1,236,537
Members 475,191
Posts 29,261,391