Naomba kuuliza kwa mtu anayefahamu hospital ya Aga khan iliyopo Tabata

mdukuzi

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
5,495
2,000
Uliza ilipo baa ya great park baada ya kituo cha barakuda ila pale bima ya NHIF mpaka miez miwili iliyopita waikuwa hawapokei sijui sasa maana bado ni mpya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom