Naomba kuuliza kitu kuusu kazi data ya utumishi.

Manofu

JF-Expert Member
Nov 3, 2018
1,312
2,000
Kwanza za hasubui ndugu zanguni? Baada ya salamu naomba kuuliza kitu kimoja.

Kwa mfano upo kwenye kazi data ya utumishi nawamepenga kukuita kazini kwa kazi walizotangaza hivi karibuni lakini kwakuwa wewe ujui kama upo kwenye kazi data yao ikabidi uombe hizo kazi mpya walizotangaza. Hivi watakuita kwenye usaili au watakupotezea kwa kuwa wanajuwa wewe ni miongoni watakaoitwa kazini?
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,789
2,000
Kwanza za hasubui ndugu zanguni? Baada ya salamu naomba kuuliza kitu kimoja.

Kwa mfano upo kwenye kazi data ya utumishi nawamepenga kukuita kazini kwa kazi walizotangaza hivi karibuni lakini kwakuwa wewe ujui kama upo kwenye kazi data yao ikabidi uombe hizo kazi mpya walizotangaza. Hivi watakuita kwenye usaili au watakupotezea kwa kuwa wanajuwa wewe ni miongoni watakaoitwa kazini?
INATEGEMEA MKUU
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom