naomba kuuliza hivi hii serikali kuna watu wanajitafakari !

chizcom

JF-Expert Member
Jul 31, 2016
4,307
2,000
IMG_1698.jpg
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
10,051
2,000
Aache kutupangia! Kwani anatusaidia kuzitafuta? Tutaendelea kuzitupa tu halafu tuone kama ana huo uwezo wa kutukamata.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom