Naomba kujuzwa: Mwenye degree ya Telecommunication anaweza kufanya kazi gani nyingine nje ya kwenye makampuni ya simu?

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Nov 10, 2016
3,121
2,000
Wasalaam wakuu,

Naomba kujuzwa aliyesomea masuala ya Telecommunications engineering anaweza kufanya kazi gani nyingine nje ya kuajiriwa kwenye makampuni ya Simu?
 

akili akili

JF-Expert Member
May 5, 2014
1,412
2,000
Unaweza kufanya kazi kama Network Engineer...kama upo vizuri kwenye computer networking. Transmission Engineer kwenye TV and Radio Stations.
Signaling Engineer kwenye railway control systems.
 

Sethshalom

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
443
1,000
Wasalaam wakuu,

Naomba kujuzwa aliyesomea masuala ya Telecommunications engineering anaweza kufanya kazi gani nyingine nje ya kuajiriwa kwenye makampuni ya Simu?
Sina uhakika sana lakin nadhani degree ni electrical and telecommunication engineering , zinakua pamoja . unaweza kufanya kazi za instrumentation/automation kwenye viwanda hata migodini
 

Richard

JF-Expert Member
Oct 23, 2006
12,384
2,000
Wasalaam wakuu,

Naomba kujuzwa aliyesomea masuala ya Telecommunications engineering anaweza kufanya kazi gani nyingine nje ya kuajiriwa kwenye makampuni ya Simu?

Huyu ni mhandisi aliekamilika na nchi zingine huwa wanakuwa na vibali maalum na wanatambuliwa na serikali.

Yaani kuna kitu chaitwa security Clearance ndo hupitia ili kuingia na kutoka sehemu nyeti kwenye miundo mbinu maalum ya mawasiliano.

Aweza akajiajiri, na akaajiri watu wengine kwenye eneo alosomea.
Aweza kuanzisha kampuni ya networking solutions na kampuni ya Data centre.

Pia aweza kuajiriwa serikalini na vitengo nyeti.

Na mwisho aweza kuwa Edward Snowden.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom