Naomba kujuzwa mambo ya kuzingatia kuanza biashara ya mpira

Mr SGR

New Member
Apr 8, 2021
2
20
Wana jukwaa mimi ni kijana mpambanaji nataka nianze biashara ya kuonyesha mpira. Naombeni msaada namna ya kuanza ikiwemo gharama za awali na kwa kuwa naweka kijana makadirio yake ya hesabu na monitoring iweje ili nipate faida.

Ushauri wenu ni wa thamani sana kwangu wakuu. Nipo tayari kupokea ushauri eneo ni mjini Dar au mwanza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom