Naomba kujuzwa kwa wenye ufahamu wa hili. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujuzwa kwa wenye ufahamu wa hili.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dada jane, Feb 4, 2012.

  1. d

    dada jane JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je ni halali mtumishi wa umma kujisomesha?
     
  2. K

    Kijunjwe Senior Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2007
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ulitaka nani akusomeshe kama wewe ndiye ujuwaye umuhimu wa elimu unayoitaka? kuwa mtumishi wa umma haimaanishi kuwa kila elimu utakayo umma lazima ugharamie.
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,149
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Fataki anatoa mkopo ndani ya TIA kisha mimba hazina uhakika mpaka kwa DNA
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo ulitaka na wewe ukabanane na vitoto kule heslb?
     
  5. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,872
    Likes Received: 3,139
    Trophy Points: 280
    Ni halali.
     
  6. d

    dada jane JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu nilikuwa nijirishe kwani kwa kawaida halimashauri au manispaa huwa wanasomesha kwa kukulipia ada na nauli. Sasa nilitaka kujua kama iko ktk taratibu na kanuni za serkali au ni kaufisadi kengine? Kwani huwa inakuwa randamly unaweza ona wengine wanalipwa wengine hawalipwi. Ndio sababu nimeomba mwenye uelewa jambo hilo anifahamishe ilinifuatie kama ni haki yangu.
     
  7. d

    dada jane JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchemsho bwana kwa hiyo wewe ufahamu wako uko kwenye mafataki.
     
Loading...