Naomba kujuzwa kuhusu mishahara TRC

kingkimwe

JF-Expert Member
Feb 12, 2015
607
1,000
so hukupiga oral alafu nahis walichukua kweny database coz wote tulifany ule wa assistance commercial

Mbona kuna watu walichukuliwa awamu ya pili hao 20top lkn wewe upo kwenye data unaweza kujikuta umetupwa sehem nzur tu ata bandali uko ama Tanesco
 

The imp

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
13,524
2,000
Mkuu waswahili wanasema mwenye bahati kalale, kila mtu na bahati yake.

Mbona wengine wanakuja kuchukua reference kwangu interview inafanywaje, unamuelekeza yeye anatoboa mimi sitoboi
Mambo haya yanakwenda kwa rizki.

Ni sawasawa unaweza ukawa motivational speaker ila ukajikuta una maisha magumu kishenzi sio poa.

Usikute umepangiwa kutoboa kwenye biashara wewe unakomaa na Akita badala ya kuelekeza Nguni zako huko
 

The imp

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
13,524
2,000
Nawaonea imani Vijana wenzangu

Mateso mnayopata Kitaa MUNGU awashike Mkono mtusue kibabe

Msikate tamaa
 

Bizzyboy

Member
Nov 21, 2018
37
95
acheni ushamba nyie izo kazi zilitok za kwanz tok mwez wa tisa mwez wa kumi tukapig interview tar 8 mpak 11 tar 2 mwez wa 11 wakatoa majin waliopita na tar 9 wakatoa tena majina kma kitu ukijui sema uelezwe sio unacomment us*ng*
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom