Naomba kujuzwa kuhusu hawa kuku wa Amadol


Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
114
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 114 160
Habari wanajamvi,
Nimepotea sana ila tupo pamoja.

Naomba mnijuze kuhusu wale kuku wanonoo wakubwaa nawaona mtaani,anaweza kuwa na kg 6 au 7,kubwaa,nikauliza wakasema wanaitwa Amadol.(Hili jina sijui ndio lenyewe?au nimekosea )

1.Nijuzeni ni kuku wa breed gani
2.Nawezaje kuwafuga hawa naona wanasoko kweli kweli
3.Naweza wapata wapi hawa kuku,na wanalimwaje hawa!
 
A

alex50

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2008
Messages
216
Likes
95
Points
45
A

alex50

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2008
216 95 45
Hao watakuwa parent stock. Ni kuku wazazi wa broiler. Wakizeeka ndo wanauzwa mitaani. Kwa mfugaji kuku wa kawaida breed hio haimfai
 

Forum statistics

Threads 1,272,334
Members 489,924
Posts 30,447,876