Naomba kujuzwa jinsi ya kujua kama shule ya msingi imesajiliwa Wizarani

Tripo9

JF-Expert Member
Sep 9, 2009
3,809
2,000
Kuna shule ya msingi anasoma mwanangu. Nataka kujua km imesajiliwa au la meaning kua inatambulika na serekali.

Bado ni changa. Ina mpaka standard 3 kwa sasa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom