Naomba kujuzwa jinsi ya kuhama kupitia NACTE


S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2011
Messages
329
Likes
142
Points
60
S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2011
329 142 60
Habari wanajukwaa. Naomba kujuzwa jinsi ya kuhama chuo kwa waliodahiliwa na NACTE mwaja huu maana natafuta option hiyo kwenye profile siioni. Natanguliza Shukrani
 
Abby195

Abby195

Senior Member
Joined
Aug 2, 2015
Messages
182
Likes
19
Points
35
Abby195

Abby195

Senior Member
Joined Aug 2, 2015
182 19 35
Habari wanajukwaa. Naomba kujuzwa jinsi ya kuhama chuo kwa waliodahiliwa na NACTE mwaja huu maana natafuta option hiyo kwenye profile siioni. Natanguliza Shukrani
Nenda physically nacte....km haupo dsm tafuta namba zao kwenye website yao wapigie
 

Forum statistics

Threads 1,235,092
Members 474,351
Posts 29,212,213