Naomba kujuzwa CHUO KIZURI KINACHOTOA MASTER'S DEGREE IN INTERNATIONAL RELATIONS.


badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
490
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 490 180
Za leooo WADAU WA JF
Kwa uzoefu na ufahamu wenu naomba mnisaidie kuniambia ,kuelezea au kunitajia vyuo ama chuo kikuu mashuhuri na kizuri kinachotambulika na serikali ya TZ na dunia nzima kwa ujumla kwa kutoa Master's Degree in International Relations.,pia km unamfahamu politician ama diplomat aliesoma chuo flan kizur kw masters hyo apo pia unaweza nitajia..ts my passion kuwa Diplomat,...na vgezo vya kusoma masters kw kiasi kikubwa nnavyo.....karibuni
 

Forum statistics

Threads 1,273,555
Members 490,428
Posts 30,484,876