Naomba kujulishwa

Danp36

JF-Expert Member
Jul 31, 2010
1,926
2,000
Jamani mi nina mdogo wangu anataka kwenda chuo cha CBM(COLLAGE OF BUSSINES AND MANAGEMENT).kipo dar es salaam.naomba mnisaidie kupata namba pamoja na website yao kwa wanaoijua plz
 

MWENDAKULIMA

JF-Expert Member
Jul 17, 2009
953
195
Danp36,KEY WORDS UNAZO (CBM) NAKUSHAURI UJARIBU GOOGLE,KAMA WANA TOVUTI UTAFANIKIWA TU. UNAWEZA KUONGEZA NA LOCATION YAANI "COLLEGE OF BUSINESS AND MANAGEMENT - DAR-ES-SALAAM). UPO?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom